ดู: 9066|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ริ้วรอยเยอะแก้ปัญหายังไงได้บ้าง?

[คัดลอกลิงก์]
อายุเยอะขึ้น ริ้วรอยก็เยอะขึ้น ทำไงได้บ้างคะ? มีวิธีไหนที่ได้ผลที่สุด แนะนำที
เติมฟิลเลอร์เลยค่ะ เราก็เป็นคนมีปัญหาเรื่องริ้วรอยเหมือนกัน ล่าสุดไป fiora clinic มาก็ให้หมอเบนซ์แกแนะนำให้ แกฉีดสวยมาก เก่งมากค่ะ
แนะนำ Botox  ริ้วรอยค่ะ ที่แม็กซี่คลินิก คุณหมอคณิตคิดแค่ 40 ยูนิต 4000 บาทค่ะ ส่วนตัวไว้ใจคุณหมอ เพราะเสริมหน้าอกมา สวย เป็นธรรมชาติค่ะ และก็คิดว่าจะใช้บริการที่นี่ต่อไปค่ะ
ยังไงเราก็แนะนำให้ไปทำที่ Fiora clinic ค่ะ ไปละเห็นผลจริงๆ หมอก็มือเบา ไม่เจ็บเลย เขาใส่ใจคนไข้มากนะคะหมอเพรช
เเนะนำต้องมาฉีดเพื่อลดรอยในปัญหาที่เราเป็นอยู่ค่ะหรือไม่ลองไปปรึกษาที่ เดอซีเคร็ทคลินิก ดูซิค่ะ เราว่าที่นี่เขารักษาดีเลยหล่ะค่ะลองไปหาข้อมูลดูอีกทีนะค่ะ
ริ้วรอยต้องโบท๊อกคะ....ฟิลเลอร์ HIFU ใช้ปรับรูปหน้ายกกระชับ
แนะนำลองไปปรึกษาที่หมอคณิต maxi ไม่มีค่าปรึกษา  ใช้Filler แท้คะ
ริ้วรอยต้องโบท๊อกค่ะ.....มีร่องลึกด้วยต้องใช้ฟิลเลอร์ช่วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้