ดู: 3155|ตอบกลับ: 5

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] แก้ไขฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาที่ ตรีสุรางค์คลินิก กับคุณหมออ๊อม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน วันนี้เรามารีวิว แก้ไขฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา จากที่อื่นมาแล้วเป็นก้อนเรายอมทนมา6เดือนที่มันเป็นก้อนก็ไม่รู้เน๊อะว่ามันสลายได้ จนได้มารู้จักคุณหมออ๊อม หรือ แพทย์หญิง.ตรีสุรางค์ ลิ้มไพบูลย์

ก่อนทำการสลายฟิลเลอร์ใต้ตา ที่เป็นก้อนได้มีการพูดคุุุยกับคุณหมออ๊อม ได้ใจความดังนี้ค่ะ

•การฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา ควรเลือกแพทย์ที่มีประสบการณ์ทางด้านการฉีดฟิลเลอร์หรือมีรีวิว ก่อน-หลังเยอะๆของหมอแต่ละท่านหรือมีไลฟ์สดฉีดฟิลเลอร์ จะดีมากๆเพิ่มความเชื่อมั่นได้ค่ะ
        •ยังไม่จบเท่านี้นะค่ะ เรายังถามหมออีกว่าคุณหมอ ได้เรียนอะไรเพิ่มเป็นพิเศษบ้างมั้ย "กลัวหมอโกรธเหมือนกันค่ะ" หมออ๊อมก็เล่าให้ฟังว่า มีการไป Training ในต่างประเทศประเทศไม่ว่าจะเป็นดูไบ,เกาหลี,ฮ่องกงและก็มีภายในประเทศค่ะ เห็นหมอเล่ามาแบบนี้อุ่นใจมาก

สรุปคุณหมออ๊อมให้ความรู้เรื่องฟิลเลอร์ ดีมากๆ และคุณหมออ๊อมแนะนำให้เราปรับรูปหน้าด้วยฟิลเลอร์ หรือMakeoverจะทำให้ใบหน้าดูหวานละมุนค่ะ รออะไรค่ะมาเริ่มชมกันเลยค่ะ
DSCF7326.JPG [/attachimg]

เริ่มจากการฉีดยาชาก่อนค่ะ ตอนฉีดยาชาก็รู้สึกเจ็บนิดเดียวค่ะ

ความรู้สึกที่ฉีดฟิลเลอร์ ไป6CC บอกเลยว่าชิวสุดๆแถมคุณหมอมือเบามากค่ะความรู้สึกแตกต่างจากที่เก่าเลยทีเดียว

หลังทำทันทีหน้าเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยค่ะชอบมากปลื้มมาก ใครสนใจแนะนำค่ะ ตรีสุรางค์คลินิก ทำกับคุณหมออ๊อมเจ้าของคลินิก มี2สาขานะค่ะ สาขาสมุทรสาครกับราชบุรีและกำลังจะเปิด สาขาที่3ที่กรุงเทพค่ะ

หลังจากผ่านมา1เดือนรู้สึกได้ว่าหน้าเข้าที่ดูละมุน ถ่ายรูปสวยขึ้นจริงๆต่างจากเดิมมากๆค่ะ

โพสต์ 2019-7-23 12:25:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พึ่งไปแก้มาค่ะFillerใต้ตาที่ ตรีสุรางค์คลินิก เราแก้กับคุณหมออ๊อมค่ะการฉีดFillerความรู้สึกที่ฉีดคลินิกเก่ากับคุณหมออ๊อมฉีดคนละแบบกันเลยค่ะ แนะนำอีกเสียงค่ะ
โพสต์ 2019-9-6 11:12:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่เดียวกันเลยค่ะของเราก็พึ่งไปทำฟิลเลอร์แก้มตอบมาที่่ ตรีสุรางค์คลินิก กว่าเราจะตัดสินใจทำดูรีวิวแล้วดูรีวิวอีกเห็นรีวิวเยอะมากเลยมั่นใจ   แถมหมอให้คำปรึกษาดีมากค่ะ อาทิตย์หน้าว่าจะไปเติมใต้ตาค่ะ

แก้มตอบ - Copy.jpg

โพสต์ 2019-11-25 10:37:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีแผนที่คลินิกมั้ยค่ะ สนใจไปสลายฟิลเลอร์ค่ะ
โพสต์ 2020-2-14 00:15:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเจ้าของโพสที่มารีวิวค่ะ ตอนนี้ไปสลายมาแล้วค่ะ จากที่ทนมา2ปีเป็นเม็ดๆสาคูตรงใต้ตาที่ไปฉีดที่อื่นมา ตอนนี้ฉีดสลายที่ ตรีสุรางค์คลินิกมาแล้วค่ะ เม็ดๆตรงใต้ตาหายไปเลยค่ะ ร้องไห้ ดีใจมาก ขอบคุณมากๆ
โพสต์ 2020-2-14 00:15:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
kanjana124 ตอบกลับเมื่อ 2019-11-25 10:37
มีแผนที่คลินิกมั้ยค่ะ สนใจไปสลายฟิลเลอร์ค่ะ

นี่ค่ะ ลองดู http://www.treesurangclinic.com/contact.html
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้