ดู: 2775|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] เอานมสวยๆ มารีวิว ทำมาสองเดือน คุ้มกับเงินที่่จ่าย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีทุกคน ชื่อหมีจร้าาา เอานมสวยๆ มารีวิว ไม่ใช่นมใคร นมเราเอง ทำมาเมื่อสองเดือนที่แล้ว ก็พึ่งจะเข้าที่เข้าทาง นวดแล้วมันก็จะเริ่มเป็นทรงมากขึ้น หน้าอกนิ่มขึ้น

หมีมีรูปให้ดูทั้งก่อนทำและหลังทำค่ะ

ทำแล้วก็อยากมาบอกต่อคนอื่นๆ บ้าง เพราะเราคิดว่าน่าจะเป็นแนวทาง เผื่อใครอยากทำก็จะได้ดูว่าคุณหมอท่านไหนทำแล่วเป็นไงบ้าง เราเข้าใจนะค่ะเมื่อก่อนเรายังต้องมาค่อยส่องดูรีวิวของแต่ละคุณหมอเลย ที่เราเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ก็มีเหตุจูงใจ เพราะเราชอบผลงานคุณหมอ เห็นแต่ล่ะคนที่ทำกับคุณหมอแล้วมีภาพมารีวิวก็สวยๆ ทั้งนั้น หน้าดูมีความเป็นธรรมชาติที่สุด

คุณหมอผ่าตัดแผลใต้ราวนม แผลเล็กค่ะไม่ใหญ่มาก ช่วงนี้ก็นวดตลอดนวดทุกวันบอกได้คำเดียวว่าชอบนมตัวเองที่สุด ตอนนี้กล้าโชว์กล้าใส่ชุดว่ายน้ำซึ่งเมื่อก่อนต้องใส่ชุดเสื้อมีแขนกางเกงขาสั้น ตอนนี้เหรอเลือกซื้อแบบโชว์เนินนมได้แล้วค่ะปรื๊มสุดๆ

ใครอยากเสริมหน้าอกบอกตรงๆ อย่าไปรอเวลาทำไปเลยคะ จะได้สวยสมใจเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเอง เสียเงินไม่ว่าแต่ไม่มีนมไม่ได้นะค่ะ ใครสนใจก็แนะนำโทรไปที่คลินิกแล้วกันที่เบอร์ Thesib clinic 088-222-8660

เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-11 21:23:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณจร้าาาาา
โพสต์ 2019-7-11 22:57:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตู้มเว่อร์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้