เจ้าของ: pookpui
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] โมดั้งมาใหม่กับเมโกะคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ยังยุบอีกค่ะ เท่าที่ดูนะ
สวยจังไปทำที่ไหนมาคะบอกด้วย และราคาเท่าไรจะ
สวยแบบธรรมชาติมาก ๆ  อย่าลืมบอกชื่อ เบอร์โทร ราคาให้ด้วยนะจ๊ะ คนสวย
สวยธรรมชาติดีค่า
สวยมากเลยคะ เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลย ทำที่ไหนเมโกะฟิวส์เจอร์หรือเปล่าคะ
สวยแล้วน๊ะ เราว่า แต่งหน้าแล้วแอบสวยเหมือนดาราด้วยอ่า
หลังทำสวยกว่าก่อนทำ

แต่รออีกหน่อย ยังสวยได้อีกนะครับ
สวยขึ้นจริงๆค่ะ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 16:17:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำรูปก่อนหลังมาให้ดูกัน 5555+

ทำแล้ว.jpg (59.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-12 10:24:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันจะโด่งอีกไหมเนี่ย กลับบ้านไม่มีใครรู้เลยว่าทำตะมูกมา ดีหรือไม่ดีกันแน่ ใครมีประสบการณ์ช่วยตอบหน่อยค่ะ

กลุ้มๆๆๆๆๆๆ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-12 19:47:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้เดือนนึงแล้ว 5555+ รูปยังไม่ได้ถ่ายขอติดไว้ก่อนนะ
สวยมาเลยค่ะ ทำแล้วหน้าเรียวลงด้วยล่ะ...อยากทำบ้างเร็วๆจัง...ตอนนี้รออยู่ค่ะ
ทำแล้วอยากให้เนียนเป็นธรรมชาติแบบนั้จัง...
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-13 13:22:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาทักทายย้อนหลังวันแม่

IMG_3171.jpg (79.61 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

จมูกเนียนหน้าก้อเนียนมากค่ะ
ช่ายดูเป็นธรรมชาติดี สวยก๊าบปม
จขกท สวยมากค่ะ
สวยคะดูเป็นธรรมชาติคุณหมอทำดูเนียน ดูไม่รู้เลยว่าทำมา
สวยค่ะ หน้าคมเลยค่ะ
สวยได้อีกอ่า
^^
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยจังคราบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
จมูกเนียน เป็นธรรมชาติดีค่ะ
ฮือ   น่ารักมากมาย แปลกไปเป็นอีกแบบเลยค่ะ  สวย เริ่ด เชิด ยอม ค่ะ  สู้ สู้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้