ดู: 6454|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวเสริมคาง ที่เลอโชเม่คลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jirapron. เมื่อ 2019-6-21 18:46

ปกติไม่คอยมั่นใจหน้าตัวเองเลย ถ่ายรูปจะต้องเกรงหน้าตลอด ถ่ายมุมเผลอก็ไม่สวย จึงตัดสินใจมาเสริมคางกับคุณหมอกวาง คุณหมอให้คำเเนะนำดีมาก ตอนเข้าห้องผ่าตัด รู้สึกกลัวมาก เเต่คุณหมอใจดี มาก ทำให้เราไม่เครียดไม่กลัว คุยเล่นกับเราตลอด ทำให้เราหายกลัว เราทำเเผลในปากไม่น่ากลัวอย่างทีคิดคุณหมอมือเบามาก เราชอบคางที่คุนหมอกวางออกเเบบให้มาก สวยเลย มีเเต่เพื่อนชม ว่าหน้าดูมีมิติ  ไม่ต้องถ่ายรูปเเบบเกรงหน้าอีกต่อไป ความมันใจก็มา จ้า
ก่อนเสริม

หลังเสริม

ตอนนี้เเผลครบ1เดือนเเล้ว  บวมน้อยลง คางสวยย ขอบคุณ LeChome Clinic ที่หมอบความสวยเเบบนี้ให้ ชีวิตเปลี่ยนดีขึ้นความมันใจก็มาจ้าา
สวยค่ะ  เนียนธรรมชาติมากค่ะ  แผลในดูแลยังไงค่ะ
สวยเลยค่ะ ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ
สวยมากคร้าา
จากหน้ากลมๆ ดูเรียวสวยขึนเยอะเลยค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
มีรูปล่าสุดอัพเดพไหมคะ สวยมากก
ดูไม่โป๊ะ ตอนนี้กำลังศึกษา ทำหมอไหน
หน้าเปลี่ยนมากเลย
ทรงสวยดูเป็นธรรมชาติค่ะ
ไม่โป๊ะจริงๆค่ะคลินิกนี้ แนะนำมาหลายคนแล้วค่ะ
ไม่สวยตรงไหนเอาปากกามาวง
สวยนะว่าไม่ได้ ต้องให้แล้วมงลงหัว
แผลในหรือเปล่าค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ เข้ากับหน้ามากๆ
ราคาเท่าไหร่หรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้