ดู: 1813|ตอบกลับ: 0

[ตัดปีกจมูก] ลาก่อน!!!...จมูกบานๆ ตัดปีกจมูก เย็บซ่อนแผล โดย...คุณหมอคณิต

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มันทนา408 เมื่อ 2019-6-16 15:08

สวัสดีครับ วันนี้ ขอมารีวิวสั้นๆ เข้าใจง่ายๆ สำหรับท่านชาย ที่กำลังมองหาที่ตัดปีกจมูกบานๆ ให้แคบลงได้  สาวๆก็ทำได้นะครับ

คือเป็นคนมีปัญหาจมูกบาน เวลาถ่ายรูปหรือยิ้ม ก็จะดูบานมาก  พอดีไกกจมูกอย่างเดียวได้มีโอกาสพาแฟนไปทำตา 2 ชั้นกับคุณหมอคณิต ที่ คลินิกแม็กซี่ แถวดอนเมือง ทำมาแล้วตาหวานดูเป็นธรรมชาติ ก็เลยได้ลองปรึกษาปรับรูปหน้ากับคุณหมอดู คุณหมอก็แนะนำ ตัดปีกจมูกอย่าเดียวก็โอเคแล้ว เทคนิคหมอเป็น เย็บซ่อนแผล ไม่เห็นแผลข้างนอก  ก็เชื่อหมอครับ ตามนั้น ลองดู เบื่อความบานของมันอยู่แล้ว

หลังทำทันที จะเห็นได้ว่า แผลด้านนอกไม่ได้เยอะมาก คุณหมอบอกส่วนมากแผลจะซ่อนอยู่ด้านในรูจมูกมากกว่า

มาดูผลลัพท์ตัดภาพมาที่ 1 เดือนเลยครับ

หลังทำมา 1 เดือน ปีกจมูกดูแคบลง หน้าดูเรียวขึ้น จมูกหายบานแล้วครับ ที่สำคัญ แผลเนียนมาก นี่ผ่านมาแค่เดือนเดียว แทบไม่เห็นแผลเลย แนะนำเลยครับ หนุ่มๆสาวๆ จมูกบานๆ เข้ามาปรึกษาได้ที่คลินิก แม็กซี่  คุณหมอคณิตประเมินเอง ทำเองทุกเคสครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้