ดู: 798|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ทำนมมาไม่อยากเก็บไว้คนเดียว อยากบอกต่อเพื่อนทุกคน เราทำที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีทุกท่านที่เข้ามาคลิกดูรีวิวของเรานะคะ เราขอแนะนำตัวนิดนึง เราชื่อณดา อายุ 32 แล้ว แต่ตัวจริงยังดูเด็กฮ่าๆ ขำๆ นะคะ เราเป็นคนรูปร่างอวบนิดหน่อยไม่ถึงกับอ้วนสักเท่าไหร่ พอไปเาริมหน้าอกมา รูปร่างเรามีส่วนเว้าส่วนโค้งขึ้นมาทันที ดูมีเสน่ห์ไม่เบาอิอิ

ก่อนทำนม ถ้านับอะไรยื่นนำหน้าเราก็ต้องบอกว่าพุงดิฉันนี้แหละ เมื่อก่อนกินอย่างเดียวคิดว่าไขมันที่กินมันจะมาเติมหน้าอกให้สักหน่อย กินยังไงๆ มันก็ลงพุงลงก้นฮ่าๆๆๆ คิดเองตลอด จะบอกว่านมเล็กม๊ากๆๆๆๆๆ

แต่ตอนนี้เราเปลี่ยนแปลงตัวเองได้แล้ว ทั้งลดน้ำหนักแล้วก็ไปเสริมหน้าอก คนเรามันมีจุดเปลี่ยนในชีวิต เราเบื่อกับคำดูถูกของแฟนที่แกล้งว่าเราตลอดว่าอ้วนจนพุงล้ำนม พูดบ่อยจนเรารู้สึกว่า ปล่อยตัวเองไม่ได้แล้ว ต้องดูแลตัวเอง ไม่ให้เขาง่าเร่ได้อีก เราตัดสินใจลดน้ำหนัก6เดือน แล้วก็มาเสริมหน้าอกต่อเลยค่ะ

นี่คือภาพเราปัจจุบัน ทำมาขนาด 350ซีซี

ทุกวันนี้แฟนเราไม่กล้าบ่นเราอีกต่อไป สวยแล้วบ่นไม่ได้ เพื่อนๆ คนไหนที่อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองไม่ว่าจะเหตุใดก็แล้วแต่ เราเป็นผู้หญิงอย่าหยุดที่จะสวยนะคะ แล้วใครที่สนใจทำหน้าอกเราแนะนำที่เดียวกับเราทำเลย ที่เดอะซิปคลินิกคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้