ดู: 2696|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวเติมไขมันหน้าเด็กที่ Masterwork Clinic ไม่ต้องไปไกลถึงเกาหลี!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อแนนนะคะ อยากจะมาแชร์การเติมไขมันหน้าเด็กให้เพื่อนๆ ได้ศึกษาและตัดสินใจง่ายขึ้น
กับการเติมไขมันหน้าเด็ก สำหรับเราที่ตัดสินใจเติมไขมันหน้าเด็กในครั้งนี้เพราะเรามีปัญหาหน้าตอบมาก
แก้มตอบ ขมับตอบดูโทรม หน้าเหนื่อยตลอดเวลา และแก่ก่อนวัยจริง เราอยากที่จะเปลี่ยนแปลงตัวเองให้สวยขึ้น
จึงศึกษาข้อมูลการเติมไขมันหน้าเด็กว่ามีผลดีและผลเสียอย่างไร จะเจ็บมั้ย? บวมนานหรือเปล่า? พักฟื้นนานแค่ไหน?
หาในอินเทอร์เน็ตและดูเพจคลินิกหลายที่มาก จนมาเจอคลินิกย่านอโศก ชื่อ MasterWork Clinic
อยู่ใกล้บ้านเราพอดี เดินทางสะดวก เลยโทรสอบถามและตัดสินใจเข้าไปคุยกับคุณหมอ

ทำไมแนนถึงเลือก MasterWork Clinic อันดับแรกคือไปถึงคลินิกน้องพนักงานต้อนรับดี
พูดคุยให้คลายความตื่นเต้น ก่อนไปพบคุณหมอ พอแนนเข้าไปเจอคุณหมอ คุณหมออธิบายทุกอย่างละเอียด
เกี่ยวกับการเติมไขมันหน้าเด็ก ปลดล็อคทุกความสงสัยและตัดสินใจทำวันนั้นเลยค่ะ555555

แนนให้ดูรูปก่อนเติมไขมันหน้าเด็กก่อนนะคะ จะเห็นได้ชัดเลยว่าหน้าตอบ แก่ก่อนวัยไปเยอะเลย

พอตัดสินใจทำ น้องพนักงานพาเดินไปเปลี่ยนชุดและคลีนหน้าให้เรียบร้อยก่อนขึ้นเตียง
และให้คุณหมอขีดที่ใบหน้า คุณหมอจะบอกเลยว่า จะเติมส่วนตรงไหนบ้าง คุณหมอใส่ใจทุกรายละเอียดจริงๆค่ะ

พอถึงตอนทำ ตื่นเต้นนิดหน่อย ขึ้นเตียงเรียบร้อยพร้อมดูดไขมันจากส่วนต้นขามาเติมเข้าที่ใบหน้า
คือไม่เจ็บอย่างที่คิดไว้เลย คุณหมอมือเบามากแถมพูดคุยกับเรา คอยถามเจ็บมั้ยตลอด ใช้เวลาในการทำสักพัก

หลังทำทันที หน้าตาก็จะเป็นประมาณนี้ค่ะ จากนั้นแนนก็ไปรับยา แล้วกลับบ้านแบบชิวๆเลยค่ะ

แนนมีภาพเปรียบเทียบที่ถ่ายไว้ดูด้วยค่ะ จะมีช่วงที่บวมเขียว แต่ไม่ต้องตกใจนะคะ เดี๋ยวก็หายค่ะ

ตอนนี้แนนเติมไขมันครบ 3 เดือนแล้ว บอกเลยว่าชีวิตเปลี่ยนไปมาก ดูดีขึ้นแบบเห็นได้ชัด
สวยละมุนมากขึ้น ส่วนที่ตอบก็เต็มมากขึ้น และที่สำคัญเด็กลงสุดๆไปเลยค่ะ

แนนอยากจะบอกว่าไม่ต้องไปทำถึงเกาหลีก็สวย เด็กได้ค่ะ เพียงเราต้องศึกษาและหาข้อมูลคลินิก
และคุณหมอที่มีความชำนาญในด้านการเติมไขมันหน้าเด็ก

แนนเปรียบเทียบให้ดูนะคะ ก่อนทำ และ หลังทำ แล้ว 3 เดือน
คุณหมอบอกว่าไขมันที่ฉีดลงไปจะเข้าที่ประมาณเดือนที่ 3 นะคะ

ซ้ายก่อนทำ ขวาหลังทำมาแล้ว 3 เดือน

แนนอยากจะขอบคุณคุณหมอที่เนรมิตหน้าใหม่ให้แนน ที่ยังคงความเป็นแนนอยู่ ไม่เปลี่ยนจนไม่เป็นธรรมชาติ
แนนทำกับคุณหมอณัชชา ยอดระบำนะคะ ซึ่งคุณหมอณัชชาโด่งดังในเรื่องการเติมไขมันหน้าเด็กมากๆ
คุณหมอเคยทำที่คลินิก Featis ทองหล่อมาก่อน แต่ตอนนี้มาประจำการที่ MasterWork Clinic
แนนเลยมั่นใจที่จะทำกับคุณหมอ  และแนนก็ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ ต้องยอมรับในฝีมือคุณหมอ เก่งมาก
และในส่วนน้องพนักงานที่คลินิกดูแลใส่ใจทั้งก่อนขายและหลังขายดี คอยสอบถามอัพเดทตลอดเวลา
ทำให้แนนรู้สึกสบายใจ ไม่เป็นกังวล

สำหรับราคาเติมไขมันหน้าเด็กทั่วหน้า แนนทำมาราคา  29,900 บาท ราคาถือว่าโอเคเลยมาพร้อมกับคุณหมอผู้เชี่ยวชาญและมาตรฐานการบริการที่ดี ส่วนเพื่อนๆที่กำลังตัดสินใจอยากเติมไขมันหน้าเด็ก แนนแนะนำให้ทำเลยค่ะ
ผู้หญิงอย่างเรา ต่อให้อายุมากแค่ไหนอย่าหยุดสวย

เพื่อนๆมีข้อสงสัย สามารถคอมเม้นท์กันมาได้เลยนะคะ  
ขอบคุณค่ะ
เคยไปมาแล้วค่ะ ที่นี่คุณหมอจะวิเคราะห์เติมไขมันให้เข้ากันแต่ละเคสมากที่สุด เรามั่นใจได้เลยค่ะว่าทำครั้งเดียวก็สวยเป๊ะ ไม่ต้องมาเติมซ้ำให้เจ็บตัวหลาย ๆ ครั้งเลย ฟินน
ยังไม่เคยลองเติมไขมันที่หน้าเลย เพื่อนที่ทำมาหน้าก็ดูเด็กขึ้นจริงๆ น่าสนๆๆ
ขอบคุุณที่แชร์ข้อมูลจ้าาา เราขับรถผ่านประจำคลินิคนี้ เด่วจะแวะเข้าไปบ้างดีกว่า
ช่วงแรกๆ ที่ตึงบวม ก็กินยาลดบวม แก้ปวดได้ค่ะ ที่นี่หมอกับพนง.ใจดี ไม่โหมคอร์สด้วย นั่งทำสบายๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้