ดู: 1440|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ไม่คิดว่าศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิตได้

[คัดลอกลิงก์]
ด้าดาเองค่ะ ทำเเค่ตาเนี้ยนะ ชีวิตจะเปลี่ยน ด้าก็ไม่เคยคิดหรอกค่ะ !!

เเต่มันเปลี่ยนได้จริงๆ เมื่อก่อนด้าๆทำงานทั่วไปบัญชีบ้าง ไม่ค่อยได้เจอผู้คนมากเท่าไร จนวันหนึ่งด้าอยากจะเป็นเซลขึ้นมาก  อยากลองเรียนรู้งานใหม่ๆ เกี่ยวกับการขาย ต้องใช้ความสามารถบวกกับหน้าตาเพื่อดึงดูด

อันนี้แหละค่ะ เป็นจุดที่ทำให้ด้าต้องเปลี่ยน
ด้าได้มาปรึกษากับหมอต๊ะ ที่ณวีคลินิก คลินิกย่านอดุมสุขซอย 30

สาเหตุที่ทำเพราะตาของด้ามันไม่เท่ากันข้างหนึ่งมีชั้นตาสามชั้น  อีกข้างมีสองชั้น หน้าตาก็เป็นส่วนสำคัญเหมือนกันที่ทำให้ด้าตัดสินใจทำ

วันที่ด้ามาทำ ได้ปรึกษากับคุณหมอก่อน  ซึ่งที่ณรวีคลินิกดูเเลเราดีมาก ทั้งคลินิกดูสะอาดปลอดภัย ไม่เหมือนคลินิกเเต่เหมือนโรงพยาบาลขนาดกลางค่ะ
ช่วงที่ทำตากับหมอต๊ะหมอทำมือเบามากก เสร็จตอนไหนก็ไม่รู้
เเค่ 3 วัน ก็ใช่ชีวิตได้ตามปกติเลยค่ะ

ตั้งเเต่ทำมาก็รู้สึกมั่นใจมากขึ้นเยอะเลยค่ะ ปิดการขายได้ง่ายขึ้นค่ะ ต้องขอบคุณหมอต๊ะที่ทำให้ตาของด้าดา

S__15901305 copy.jpg (673.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

S__15901305 copy.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้