ดู: 3452|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ใครก็ได้ช่วยแนะนำคุณหมอที่ขูดซิลิโคนเหลวที่คางดีดีให้หน่อยค่าา

[คัดลอกลิงก์]
เครียดค่ะเครียด
อยากขูดซิลิโคนเหลวที่คางออกค่ะ
ใครพอจะแนะนำคุณหมอที่เก่งๆให้ได้บ้างคะ
ไม่เอาหน้าม้านะคะ ณพรัตน์ขอเป็นตัวเลือกสุดท้ายค่ะ
เพราะราคาสูงเกินไปค่ะ

ขอบคุณค่ะ
เราแนะนำคุณหมออนันต์  สุวรรณเทวะคุปต์ คลินิค Chanisa Cosmetic Clinic คะ
เราเพิ่งไปขูดฟิลเลอร์เถื่อนที่จมูกมาคะ ทำมา 10 ปี แล้ว3-4 ปีหลัง ดั้งเขียว ช้ำ รอวันอักเสบ  เลยตัดสินใจไปแก้มาเมื่อวันที่ 6 มิ.ย.62 นี้เองคะ ก่อนหน้านี้ก้อปรึกษาหลายที่ กังวลกลัวว่า ขูดแล้ว จะผิดรูปคะ ไปมา 5 คลินิค และ ก็มีไปปรึกษาที่ ณพลักษณ์ ด้วยเช่นกันคะ แต่เราสู้ราคาไม่ไหวคะ แพงเกินไป เลยหาข้อมูลมาคะ
ยังไงลองดูรีวิว ของคุณหมอในเพจก่อนได้นะคะ  เอาเท่าที่เราไหวคะ และคุณหมอใจดีมากๆ คะ  
แพลนในอนาคต เราก็ต้องแก้คาง กะแก้มไบโอ ต่อคะ รอเก็บตังส์อยู่คะ เหอๆ เครียดเลย สู้ๆคะ
ลองไปถามที่อัครา คลินิกไหม คือเราเคยไปทำคางกับที่นี่มาค่ะ เค้าเสริมซิลิโคนเอา ไม่ได้ฉีดซิลิโคน แต่เหมือนจะแก้คางได้ด้วยเหมือนกัน ลองเข้าไปที่คลินิกคุยกับพนักงานเลย แล้วถ้าโอเคอะ เค้าจะนัดให้คุยกับหมอโดยตรงอีกที
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้