ดู: 2080|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตาให้หน้าดูสวยละมุน กับ คุณหมอโอ๋ ธนพันธ์ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกท่านนะคะ เราชื่อแจง วันนีอยากมารีวิวตาให้ทุกคนดู หลังจากที่ทำมาแล้ว 4 เดือน ตอนนี้อยู่ตัวทุกอย่าง ต้องขอบอกว่าชีวิตเปลี่ยน แอปปี้มีควาามสุขมากๆค่ะ แจงเลือกทำตากัยคุณหมอโอ๋ ธนพันธ์ จิงๆ ดูหลายที่มากคะ เปรียบเทียบอยู่ ห้าที่ ดูนานจนปวดตาใช้เวลาศึกษา สองปี จนตัดสินใจได้ว่าหมอโอ๋ นี่แหละ เพราะไปเห็นคนที่ทำกับหมอจริงๆ ที่เคาร์เตอร์เครื่องสำอาง ตาพี่เค้าสวยมาก เนียน เหมือนทำแต่เหมือนไม่ทำ ไม่หลอกตา รอยแผลก็เนียน ด้วยเป็นคนที่เบ้าตาไม่กว้างอยู่แล้ว และอีกอย่างหน้าแข็งๆออกไปทางผู้ชาย อยากทำให้หน้าหวานขึ้น แบบธรรมชาตินะคะ กลัวมากเลย กลัวทำแล้วแก่ เห็นคนแถวบ้านทำตาแล้วชีวิตจบ เปลี่ยนเลย แก่เลยจากสาวๆ เราก็กลัวถอดใจไปแล้วรอบนึง ไม่รู้ทำที่ไหนมา กรีดยาว อันนี้เป็นอีกเหตุผลที่ทำให้เราเลือกกรีดสั้น แต่ก็หาหมอที่ทำกรีดสั้นแล้วสวยจริงๆ ชั้นตา ตัดไขมันต่างๆให้เราเสร็จในราคา สองหมื่น ตอนนั้นทำราคานี้ ตอนนี้ไม่รู้ขึ้นรึยังนะคะ แต่คุณหมอทำคุ้มค่าจริงๆ ค่ะ คุ้มราคาไม่แพงไปไม่ถูกไป ดูรูปก่อนทำก่อนนะคะ ดูสิคะตาเราไม่หวานเรยอะ หน้าแข็งๆเน้อะ อันนี้หลังทำค่ะ วันแรก ไม่เจ็บไม่ปวดแบบที่กลัวไว้เลย คุณหมอมือเบามาก พระจ้าวว ใครที่กลัวเข็มแนะนำหมอโอ๋เรยคะ มือเบามากกก ก ล้านตัว ชนิดจิ้มเข็มไม่รู้สึกเลย อันนี้หลังทำวันที่ 2 ค่ะ บวมน้อย ไปลั้นลาได้ค่ะ แต่ก็ต้องประคบด้วย วันที่ 3 ยุบลง ย้ำคุณหมอตั้งแต่ตอนคุณหมอวัดชั้นตาว่าหนูไม่เอาชั้นใหญ่นะคะ ไม่แต่งตา แต่อยากให้หน้าดูหวานละมุน เป็นธรรมชาติ คุณหมอก็โอเคตกลง ตอนนี้ยังคิดอยู่ว่าชั้นใหญ่ไปรึเปล่า แต่ทุกคนก็บอกยังบวม คือเราไม่รู้สึกเจ็บ เลยไม่แน่ใจบวมหรือยังไง แต่ก็พึ่ง 3 วันเน้อะ วันต่อมาจ้า วันที่ 4 วันที่ 5 ตัดไหมแล้วววว 7 วันคะ ชั้นตาเล็กลง สบายใจขึ้น และปัจจุบัน 4 เดือนค่ะ เป็นไงบ้างคะเพื่อนๆ ส่วนตัวเราว่าเริ่สสสสส คุ้มค่าที่ส่องมาเป็นปีๆ ก็เลยอยากมารีวิวให้เพื่อนๆ ดู ค่ะ หากใครที่กำลังหาข้อมูลอยู่ คุณหมอใจเย็น ปราณีตมากค่ะ
มีราคารายละเอียดไหมคร้า อยากเก็บเงินไปทำ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-5-28 17:52:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nook234 ตอบกลับเมื่อ 2019-5-18 00:23
มีราคารายละเอียดไหมคร้า อยากเก็บเงินไปทำ

ทำมาสองหมื่นค่ะ ไม่รู้ตอนนี้ราคายังไงนะคะ มีพี่สาวพึ่งจองมา 25000 เค้าบอกราคาแต่ละเคสไม่เท่ากัน เราแนะนำ ไปปรึกษาที่เพจหมอโอ๋ ธนพันธ์ ค่ะ หรือโทรหาพี่ยูมินเลขา 0863886428 นะคะ
หน้าหวานขึ้นเยอะเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้