ดู: 2617|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] อายุเยอะ แก้มย้อย พี่ไม่ยอม แวะมา DRK เลยค่า

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ตรงในการผ่าตัดลดแก้มกับคุณหมอกลวัชร์ที่ DRK Beauty Clinic ให้ทุกคนฟังค่ะ

ก่อนอื่นขอโชว์รูปก่อนทำก่อนเลยค่ะ คือเห็นได้ชัดเลยว่าแก้มเยอะมากกกกกกก ก ล้านตัว แต่ที่ทำให้พี่กลุ้มใจสุดๆ

คือแก้มมันห้อยมันย้อยออกด้านข้าง น่าเกลียดมาก พี่เครียดมากๆ เลย ทั้งๆ ที่อายุอานามก็ยังไม่เท่าไหร่

พี่เลยต้องหาทางออกด้วยการพึ่งมีดหมอแล้วค่ะ

ก็ลองเสิร์ชในเน็ตดูหลายที่นะคะ จริงๆ มีหลายคลินิกที่น่าสนใจ แต่ก็มาสะดุดตาที่ DRK Beauty Clinic

นี้ละค่ะ ตอนเข้าไปที่คลินิกบรรยากาศในร้านดีมาก ยิ่งตอนที่คุยปรึกษากับคุณหมอก็ยิ่งรู้สึกอุ่นใจ

คุณหมอกลวัชร์เป็นกันเองสุดๆ ทำให้พี่เชื่อมั่นขึ้นเยอะเลย พอปรึกษากับคุณหมอเสร็จก็นัดวันผ่าตัดไว้เลยค่ะ

มาแล้วค่ารูปก่อนและหลังทำ ประมาณ 1 เดือน เห็นความแตกต่างชัดมากกกกกก

เพราะว่าตอนที่ผ่าตัดก้อนไขมันที่คุณหมอดึงออกมาค่อนข้างเยอะ ถือว่าการผ่าตัดครั้งนี้คุ้มสุดๆเลยแถมยัง

เห็นผลทันตาด้วย ช่วงที่พักฟื้นหลังผ่าตัดการดูแลตัวเองก็สบายมาก ใช้ชีวิตได้ตามปกติ

แค่ต้องทานอาหารรสชาติอ่อนๆ หมั่นบ้วนปากเพื่อทำความสะอาดช่องปากอยู่บ่อยๆ ส่วนอาการบวมก็แทบจะไม่มีเลย

เพราะคุณหมอที่นี่ใช้เทคนิคการผ่าตัดแบบไร้เลือด ทำให้แผลยุบบวมไว ใครสนใจอยากผ่าตัดลดไขมันกระพุ้งแก้ม

พี่แนะนำที่นี่เลยค่ะ

มาอวดรูปสวยๆ ให้ดูค่า ไปไหนใครๆ ก็ทัก ถามว่าไปแอบดึงหน้าที่ไหนมา 5555 รู้สึกมั่นใจในตัวเองมากขึ้นเยอะเลยค่ะ

ใครอยากโล๊ะแก้มย้อยๆ ห้อยๆ แบบพี่นะ ลองทักไปสอบถามโปรโมชั่นดูนะคะ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้