ดู: 1873|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] จากโครงหน้าผู้ชาย กลายเป็นหน้าหวานละมุน

[คัดลอกลิงก์]

รีวิวนี้ขอมาไวไปไว 555 ใครเข้ามาอ่าน คงสงสัยว่า ใบหน้าอวบอิ่มขนาดนี้แล้ว ยังมีตรงไหนให้เติม Fat transfer อีกหรอ? บอกก่อนว่ามันเป็นปมด้อยของเรามาตั้งแต่เด็กแล้ว ด้วยความที่คุกกี้มีโครงหน้าเป็นผู้ชาย แล้วทีนี้ ตอนนี้เราเป็นผู้หญิงหวานไง ก็อยากสวยเหมือนสาวเกาหลีละมุน คาวาอี้ คาวาอี้ หน่อย แต่มันติดอยู่ที่หน้านี่แหละค่ะ  อ่ะให้ทายว่าส่วนไหน ?

ติกต๊อกๆ  ........ หน้าผากนี่ไงทุกคน แล้วนี่แหละ เลยทำให้คุกกี้ต้องไว้หน้าม้าตลอดเลย

นี่ไง เห็นไหม ว่าหน้าผากแบน สโลปกว่าจมูกอีกค้า
เลยทำให้คุกกี้อยากมาเติมFat ที่หน้าผากนะคะ เผื่อให้หน้าดูละมุน แล้วก็ให้ดูเกาหลีมากยิ่งขึ้น
.
.
.

เปิดเหม่งรอคุณหมอแล้วค่า มารอดูกันนะคะ ว่าหลังเติม fat หน้าจะละมุนขึ้นมาไหม

หลังเติม fat สดๆ ร้อนๆ เลย ได้แผลเข็มมา 3 จุด ตอนทำไม่ได้เจ็บอะไรมาก จะรู้สึกเจ็บจริงๆตอนฉีดยาชาแค่นั้นค่า แต่ถ้าใครเจ็บ หรือปวด ก็สามารถขอยาแก้ปวดได้นะ มีพยาบาลคอยดูแลเราตลอดค่า

สวยจ้าสวย เปิดเหม่งอันสวยๆ รับทรัพย์จ้า

จัดไปรัวๆๆ

ขออภัย นมเด่นไปหน่อย 555 โฟกัสที่หน้าผากนะคะ อิอิ

จะบอกว่า ไม่มีแล้วนะ หน้าแข็งๆ เหมือนผู้ชายอ่า ตอนนี้หน้าหวานสมใจนึกว่าสาวเกาหลีมาเอง แล้วที่สำคัญจะบอกว่า กล้าเปิดเหม่ง เอาผมม้าขึ้นแล้วนะจ้า แถมมั่นใจแบบปลอดภัย ด้วยไขมันตัวเอง เอ้า เริ่ดแมะ ใครถามก็บอกว่า ไม่ได้ทำอะไรเลย ธรรมชาติล้วนๆจ้า  555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้