ดู: 1078|ตอบกลับ: 0

[Review Botox USA] หน้าเด็กขึ้นได้ แค่โบริ้วรอยหน้าผาก ที่ Aime Clinic

[คัดลอกลิงก์]

60 แอด_๑๙๐๔๑๖_0051.jpg

60 แอด_๑๙๐๔๑๖_0050.jpg

สวัสดีค๊าบ  เผลอแป๊ปๆ สงกรานต์ผ่านไปแล้วนะครับ
ผมอยากจะมารีวิวให้ข้อมูลเพื่อนๆ เกี่ยวกับ การฉีดโบท็อกซ์ลดริ้วรอยหน้าผากนะครับ

ริ้วรอยเนี่ย เกิดขึ้นได้จากหลายสาเหตุนะครับ หลักๆ ก็คือ อายุเพิ่มขึ้น คอลลาเจนในผิวก็ลดลง
มลพิษ แสงแดด ปัจจัยเหล่านี้ก็ทำให้ผิวเราเสื่อมโทรมลงได้ จนเกิด เป็นริ้วรอย

นอกจากนี้ การที่เราแสดงสีหน้าจนเป็นนิสัย บ่อยๆ เช่นขมวดคิ้ว เลิ่กหน้าผาก

หรือ บางคนก็เป็นจากกรรมพันธุ์ครับ

หลายๆคน ก็ลองเช็คริ้วรอยบนกระจกได้ เวลาเราแสดงสีหน้าต่างๆ เช่นยิ้ม มีตีนกาไม๊ หรือเลิ่กหน้าผากขึ้นแบบนี้นะครับ
ส่วนตัวผม ตรงหน้าผาก ริ้วรอยค่อนข้างเยอะ เลยครับ เลยมาปรึกษาคุณหมอที่ Aime Clinic
ในเคสที่ไม่ได้หนักมาก เพียงแค่ ฉีดโบท็อกซ์ ก็ช่วยได้ครับ ไม่ถึงกับต้องผ่าตัด
การฉีดโบท็อกซ์จะช่วยให้กล้ามเนื้อตาย และทำให้ริ้วรอยจางๆ ลดลงครับ

ผลลัพธ์ที่ได้พอใจมากๆ ตอนนี้หน้าดูเด็ก ขึ้นครับ 555

โบท็อกซ์ที่ผมใช้ ก็คือ ของ เมกานะครับ แน่นอนอยู่แล้ว allergan เป็นตัวแรกที่ผลิต และอยู่ได้นานสุด
ใช่ครับ ข้อเสียของโบท็อกซ์ก็คือจะไม่อยู่ถาวร แบบผ่าตัด ต้องมาซ้ำนะครับ
แต่เวลาการทำต่างกันมาก ฉีดแป๊ปเดียวก็เสร็จ ผมโอเคมากครับ กับการทำครั้งนี้

ขอบคุณ aime clinic มากๆครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้