ดู: 1810|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] เวลาทำอะไรเธอไม่ได้จริงๆ เผยเคล็ดลับความสวยของ "ลูกตาล ชโลมจิต" นางแบบสุดเซ็กซี่ หน้าเด็ก...ตลอดกาล

[คัดลอกลิงก์]
ฮาโหล ลูกตาล เองนะคะ วันนี้ลูกตาลเฝ้าร้าน คนเดียว เหงาๆ (มีใครอยู่แถวนี้ก็แวะมาได้นะ 555 ขอขายของนิสนึง) ขออัพเดทถึงความสวยกันซะหน่อย แฟนคลับถามเข้ามาเยอะมาก ว่าอายุ 40 อัพ แต่ทำไมพี่ยังดูเด็ก ไม่เปลี่ยนเลย วันนี้ลูกตาลจะมาเล่าให้ฟังแบบสั้น ๆ นะคะ (เดี่ยวลูกค้ามาเยอะละจะวุ่นวาย ไม่มีสมาธิ)

เปิดใจกันตรงนี้เลยว่าเคล็ดลับความสวยของลูกตาล นอกจากจะออกกำลังกายเป็นประจำอยู่แล้ว แต่อย่างหนึ่งที่ไม่ค่อยได้บอกใคร คือลูกตาลไปแอบทำสวยที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซมาค่ะ ดูแลใบหน้ากับที่นี่ตลอด ถือว่าเป็นลูกค้าประจำเลยก็ว่าได้ นั่นก็คือดึงหน้า ยกกระชับ เพิ่มความเด็ก นั่นเองค่ะ
เมื่อก่อนลูกตาลจะมีปัญหาร่องแก้ม จุดประสงค์ที่ต้องดึงหน้าคือ ต้องการให้ร่องแก้ม ร่องน้ำหมากหายไป แอบกังวล ว่าคนที่ดึงหน้า หน้ามันจะตึงเหมือนหนังกล่องรึเปล่า เพราะด้วยความที่ลูกตาลอยู่ในวงการ เคยเห็นคนดึงหน้า แล้วหน้าขยับไม่ได้ก็มี ตอนแรกกังวลอย่างนั้น

ตอนนี้นะหรอค่ะ บอกเลยว่าไม่เจ็บมันก็จะดูปลอบไปหน่อย 555  มันก็มีบ้าง ช่วงวันที่ 3- 5  มีบวมเป็นปกติอยู่แล้ว แต่ไม่ได้ช้ำนะคะ วันที่ 6-7 อาการบวมต่างๆก็ลดลงตามธรรมชาติค่ะ

บอกไว้ก่อนว่าอาการเหล่านี้ ขึ้นอยู่กับหมอด้วยนะคะ ลูกตาลเป็นลูกค้าประจำที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ ค่อยข้างมั่นใจฝีมือหมอที่นี่อยู่แล้ว และลูกตาลเชื่อว่าถ้าหมอดี ทุกอย่างย่อมออกมา Perfect! ค่ะ

ขนาดตอนแรกลูกตาลคิดว่าหลังดึงหน้าน้ำหนักต้องลดลงแน่เลย เพราะมันจะต้องกินข้าวไม่ได้ เคี้ยวยาก ที่ไหนได้  กินได้ปกติเลย กินเยอะกว่าเดิม กินอะไรก็อร่อยไปหมด 555 (ขอแอบขำตัวเองหน่อยนะคะ)

ก็นี่แหละค่ะ คือความสวยที่อยากจะเล่าสู่กันฟัง  ตอนนี้ร่องแก้มของลูกตายคือหายไปเลย หน้าก็ดูเด็กขึ้น ถ่ายแบบลุคไหนก็รอด ไม่มีความกังวลเลยค่ะ และที่สำคัญมันธรรมชาติมาก ๆ ไม่งั้นไม่อยู่วงการมานานถึงทุกวันนี้หรอกค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้