ดู: 2610|ตอบกลับ: 4

[หน้าอก] สอบถามค่ะ คลายปัญหาสงสัยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือ ทำหน้าอกมาจะ3ปีแล้วค่ะ ส่วนสูง 160 น้ำหนัก 50 ค่ะ ขนาด500Cc ปัญหาตอนนี้คือ ออกกำลังกายค่อนข้างหนักแล้วตอนนีที่กังวลคือ จับหน้าอกแล้วเจอขอบศิลิโคน นิดๆค่ะ ไม่มีอาการเจ็บปวดหรืออย่างใด อยากถามความคิดเห็นค่ะว่าอีนตรายไหมคะ และต้องทำอย่างไง ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2019-5-8 16:10:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คิดว่าถ้าไม่เจ็บก็ไม่น่าอันตรายอะไรนะ แต่ถ้าคิดว่าใหญ่เกินไปงี้ อาจจะไปแก้ให้มันเล็กลงหน่อยก็ได้ เพื่อนเราเคยไปแก้ขนาดที่อัครา คลินิค ก็โอเคนะ
โพสต์ 2019-5-14 20:28:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าไม่ได้ปวดเราก็ว่าไม่น่ามีปัญหาอะไรนะ อาจจะเพราะไม่ค่อยได้นวดหน้าอกหรือเปล่าอะ เพราะตอนเราไปทำนมกับ the art clinic ก็ธรรมชาติอยู่แล้วบวกกับเราก็นวดๆหน้าอก ซิลิโคนมันก็นิ่มๆลง ไม่ได้จับแล้วรู้สึกเป็นซิลิโคนเท่าไรละนะ
โพสต์ 2019-5-16 15:19:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองไปปรึกษา คุณหมอคณิต แม็กซี่คลินิกดูนะคะ  คุณหมอแนะนำดีค่ะ ใส่ซิลิโคนพอดีตัว ตั้งแต่ทำมาไม่มีปัญหาเลยค่ะ ที่สำคัญไม่ต้องนวดนม นมนิ่มเป็นธรรมชาติมากค่ะ
โพสต์ 2019-5-17 15:08:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรายกกระชับไปกับคุณหมอคณิต เนื่องด้วยมีน้องแล้วหน้าอกหย่อนคล้อย ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอคณิต คลินิกแม็กซี่ดูนะคะ ตอนแรกที่ทำมาแผลยาว ก้แอบจิตตก แต่ตอนนี้โอเคแล้วค่ะ คุรหมอวางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ ไม่ต้องนวดนมเลยค่ะ นมนิ่มดีค่ะ ครบ3 เดือนกว่าแล้วค่ะ ยังไงลองดูจากกระทู้เราได้นะคะ ประกอบการตัดสินใจค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้