ดู: 1987|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมันตัวจบปัญหาท้องไม่มีลูก(อ้วน)!!

[คัดลอกลิงก์]

เล็กกลุ้มใจมาสักพักใหญ่แล้วค่ะทุกคน ช่วงนี้ทำงานหนัก งานเยอะมาก งานเยอะบวกเครียด เกิดเป็นอาการหิวโหย กินไม่หยุดไม่หย่อน กินดึกอีกต่างหาก  จนทำให้รูปร่างของเล็กเปลี่ยนไป

เปลี่ยนในที่นี่คืออ้วนขึ้นนั่นเองค่า ตอนแรกก็กะจะลดความอ้วนด้วยตัวเอง ด้วยการออกกำลังกาย แต่พยายามแล้ว พยายามมาหลายเดือนแล้วจริงๆ มันไม่ลงสักทีค่ะทุกคน เมื่อก่อนใส่เสื้อผ้าไซซ์ s ใช่ป่าว แล้วกะว่าจะไม่ซื้อเสื้อผ้าเพิ่มละนะ เพราะมันล้นตู้จนไม่มีที่อยู่แล้วค่ะ แต่ตอนนี้คือใส่ได้ไม่กี่ตัว น่าเศร้ามาก T T

สภาพตอนนี้ ลองสมมุต ถ้าขึ้นรถไฟเค้าก็คงลุกให้ เพราะนึกว่าท้อง 555 ก็เลยตัดสินใจว่า คงต้องพึ่งหมอแล้วล่ะ ไม่อย่างนั้นต้องเครียดตายกับหุ่นตัวเองแน่ๆ

แล้วสุดท้ายเล็กก็ได้ดูดไขมันจริงๆ ตอนปรึกษากับคุณหมอ คุณหมอบอกว่าจะดูดหน้าท้อง แขน และขา ง่ายๆดูดทั้งตัวเลยค่ะ 555 ( นี่ขนาดคนตัวเล็กนะทุกคน )

ซึ่งวันจริงเล็กก็ได้งดน้ำ งดอาหารมาเรียบร้อยแล้ว พร้อมจะเอาน้องพุง น้องไขมันออกแล้วค่ะ มีแอบหิวหน่อยๆ แต่ต้องอดทน เพราะจะเอาน้องไขมันออกก่อน หลังจากดูดไขมันเสร็จค่อยหาไรกินขากลับค่ะ

หลังเสร็จจากการดูดไขมัน บอกเลยว่าบวม!!  ที่บวมไม่ใช่ไขมันนะ แต่มันคือน้ำเกลือที่คุณหมอฉีดเข้าไปเพื่อให้ไขมันแตกตัวก่อนนะคะ  ( เผื่อมีคนตกใจ ว่าดูดออก แต่ทำไม่ยังดูบวมๆอยู่ )

ส่วนความช้ำ มีช้ำเป็นปกติ บางจุดก็ไม่ช้ำนะ น้องไขมันออกเยอะมาก เพราะคุณหมอกำจัดออกให้ทุกส่วนจริงๆ ดูดออกมาแทบจะเต็มโถ่เลย อะ พูดแล้วจะหาว่าคุย ให้ดูเลย

หลังดูดไขมันเสร็จอย่างที่คุณหมอแนะนำคือ ต้องใส่ซัพพอร์ตรัดรูปส่วนที่ดูดตลอด เพื่อให้ผิวของเราแนบชิด ผสานกัน ไม่ให้ผิวหย่อนคล้อย ค่ะ จะได้มี หน้าท้อง ขา แขนกระชับเร็วมากขึ้น เล็กแนะนำให้ซื้อเผื่อสักสองตัวนะคะ จะได้มีไว้เปลี่ยนด้วย

หลังทำก็เดิน เข้าห้องน้ำได้ปกตินะทุกคน ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลย ตรงขาสบายๆมาก แต่ตรงท้อง เวลาไอหรือจามจะมีเจ็บนิดหน่อยนะ รวมๆคือโอเคสำหรับเล็กมาก เป็นการเอาไขมันออกได้แบบรวดเร็วทันใจจริงๆ

ตอนนี้ไปไหนมาไหนมั่นใจขึ้นเยอะ กลับมาใส่กางเกงเอว S ได้อีกครั้ง อีกอย่างไม่มีใครมาทักว่าท้องแล้วค่ะ ใครมีปัญหาแบบเล็ก ออกกำลังกายไม่ลงไม่ยุบ ก็ลองเข้ามาปรึกษาปัญหาของคุณได้ที่รพ.มาสเตอร์พีซนะคะ รับรองว่าคุณจะกลับมาสวยและมั่นใจขึ้นอีกครั้งค่ะ
***** ( แอดไลน์ได้นะ เอาแปะไว้ให้ @masterpiececlinic  )****

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้