ดู: 3243|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] คุณหมอคะ!....หนูขอแบบสายฝอ. สไตล์

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่าทุกคนอายเอง วันนี้จะมารีวิวประสบการณ์ทำตาของตัวเองที่พึ่งทำมาได้ประมาณเดือนกว่าๆเอง

เราทำที่DRK เอกมัย3 ค่ะ กับคุณหมอนุ่น

ตาก่อนทำนะคะ เป็นคนมีรอยพับชั้นตาเยอะมากค่ะ จนทำให้กลายเป็นคนมีชั้นตาหลายชั้น แต่งตาอะไรก็ดูไม่สวยเลย

บางวันตื่นนอนมามี 5-6ชั้นก็มี งงไปอีก

ถึงมือคุณหมอเรียบร้อยค่ะ ตอนปรึกษาคุณหมอน่ารักมาก ให้คำแนะนำแบบใจเย็นดีมาก

เรารีเควสไปเลยค่ะว่าขอชั้นตาหนาๆหน่อย เราชอบชั้นตาหนาแบบฝรั่ง เวลาแต่งหน้าแล้วสวยแซ่บมากค่ะ

คุณหมอก็ประเมินให้แล้วว่าสามารถทำชั้นหนาได้ เพราะเรามีพื้นที่รอบดวงตาค่อนข้างเยอะ

ทำหนาหน่อยนึงก็จะออกมาสวย คุณหมอวิเคราะห์ให้เหมาะกับรูปหน้าด้วยค่ะ

เสร็จแล้วค่ะ หลังทำทันที! มีความบวมค่ะแต่ยังไม่ช้ำ ถือว่าโอเคมากๆเลย

จะเห็นเลยว่าไม่มีเลือดซึมออกมาเลย เพราะที่นี่เขาใช้เทคนิคผ่าตัดไร้เลือด

ขณะที่ทำเลือดจะไหลออกน้อยมาก เมื่อเราเสียเลือดน้อยและจะช่วยให้ช้ำน้อยมากด้วย

ดูสิคะ ไม่มีเลือดซึมออกมาเลยจริงๆ

เดี๋ยวจะหาว่าเราอวย! นี่ค่ะแผลหลังทำสวยเฉียบมาก !!

วันที่สองค่ะ ของเราโชคดีมาก ไม่ช้ำเยอะ นิดเดียวจริงๆ แต่มีความบวมค่ะ

อันนี้วันที่5ค่ะ ยุบบวมลงไปมากค่ะ แผลสวยมากๆ อันนี้ชอบเว่อออ

ครบ7วันค่ะ เข้ามาตัดไหม และเช็คผลหลังทำกับคุณหมอนิดนึง  โดยรวมออกมาถือว่าพอใจแบบมากๆ

เพื่อนๆ คนรู้จักหลายคนรอดูตอนยุบกันเยอะมาก มีคนมาถามเยอะมากขนาดยังไม่ตัดไหม ยังบวมอยู่มีคนมาถามเยอะเลย

มีแต่คนทักว่าสวยแน่นอนถ้ายุบ เราก็มั่นใจค่ะว่าสวยแน่นอน

หลังตัดไหมแวก็ฉลองด้วยการแต่งหน้าเลยจ้า! ก็ยังดูบวมอยู่นิดนึงนะคะ แต่เราว่าเมคอัพออกมาแล้วก็ดูไม่น่าเกลียดเลย สวยแบบบวมๆ อะ เข้าใจมะ55555

2สัปดาห์ค่ะ เก๋ๆ กรุบๆ แต่งหน้าไม่ต้องเยอะ ก็สวยคมได้ ชั้นตาหนาซะใจถูกใจมากกกกกกกกกกก

ตอนนี้อาจจะยังไม่เข้าที่แต่เราชอบมากนะ ไปไหนมาไหนได้ตามปกติ ไม่ต้องใส่แว่นอำพลาง คือโชว์สดๆ

ไปเลย เราว่าชั้นตาตอนนี้กำลังโอเคเลย มันกำลังดี และเหมาะกับหน้าเราจริง คุณหมอนุ่นเก่งมาก

ดีไซน์ชั้นตาออกมาเข้ากับเรามาก ใครเจอตอนนี้ทักหมดว่าสวยขึ้น ตาสวยมาก ดีใจเลยค่ะที่ตัดสินใจทำออกมาแล้วออกมาสวย

คนรอบข้างชมหมดขนาดตัวเราเองยังชมตัวเองเลยค่ะ 555555 งงมะ ก็มันสวยขึ้นจริงๆค่ะ ทำให้เรามั่นใจมากขึ้น

สนุกกับการแต่งหน้า แต่งตามาก เมคอัพทุกวัน เพราะอยากให้ตาออกมาสวยๆ ใครมองต้องสะกดค่ะ

เพื่อนๆ คนไหนสนใจทำตาไปปรึกษาที่ DRK Beauty Clinic ได้เลยค่ะ เราทำกับหมอนุ่น บอกเลยว่าไม่ผิดหวัง

คุณภาพเกินราคามากกกกกกกก

ปัจจุบันค่ะ ประมาณ 1 เดือน

10.jpg (170.87 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 29)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้