ดู: 750|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยๆโด่งๆปังๆปลอดภัยต้องไว้ที่เลอลักษณ์เท่านั้น

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเราพลอยจะมาแชร์ประสบการณ์ทำจมูก รีวิวนี้เป็นรีวิวแรกของเราหากผิดพลาดประการใดก็ขอโทษด้วยนะจ้า….มาเข้าเรื่องดีกว่าเราอยากทำจมูกเพราะเราเป็นถ่ายรูปออกมาแล้วไม่มีมิติอะไรเลย ด้วยความเป็นผู้หญิงรักสวยรักงามก็อยากมีจมูกสวยๆโด่งๆบ้างอ่ะเลยหาข้อมูลเยอะมากว่าที่ไหนทำสวยปลอดภัยเพื่อนเราที่เลอลักษณ์ก็หลายคนและทุกคนก็ออกมาสวยหมดเลยบวกกับที่บ้านบอกให้ทำกับโรงพยาบาลดีกว่าเพราะจะมีมาตรฐานในเรื่องเครื่องไม้เครื่องมือความสะอาดต่างๆรวมถึงการดูแลลูกค้าหลังการทำน่าจะดีกว่าที่สำคัญโรงพยาบาลเลอลักษณ์โรงพยาบาลสวยหรูสะอาดสะอ้านมากกกเราเลยตัดสินใจเลือกเลอลักษณ์ก็โทรจองคิวพอถึงวันนัดเราก็เข้าไปเจ้าหน้าที่น่านักมากพูดจาดีผู้เชียวชาญก็ใจดีแนะนำดีมากเราทำจมูกทรงprincess nose ทำกับคุณหมอวรรณา ทำบัตรและจ่ายค่าใช้จ่ายต่างๆแล้วเจ้าหน้าที่พาไปนั่งรอหน้าห้องผ่าตัดรอคิวทำจมูกถึงคิวเข้าไปคุยกับคุณหมอคุณหมอพยาบาลใจดีที่เลอลักษณ์เขามีทั้งยาชาและยาสลบตื่นมาสวยเลยมันดีต่อใจมากเพราะจะได้ไม่รู้สึกกลัวตอนหมอทำมาดูรูปกันจ้า…..

รูปก่อนทำ

รูปหลังทำทันที

รูปหลังทำทันทีก็ยังยิ้มได้ยังไม่หมดยาชา55555 ตอนอยู่โรงพยาบาลไม่ได้ถ่ายไว้คือแบบยังมึนอยู่และที่สำคัญโทรศัพท์ไม่ได้อยู่ที่ตัวก็เลยมาถ่ายที่บ้าน

หลังทำ1วัน

หลังทำ1วันรูปก็จะตึงๆหน่อยถามว่าเจ็บไหมบอกเลยว่าเจ็บแต่ก็เป็นเจ็บที่พอทนได้เรางดกินของแสลง ของหมักดอง อาหารทะเล และแอลกอฮอร์เวลานอนก็ต้องนอนหมอนสูงต้องเอาหมอนมาบล็อคคอไว้เป็นคนนอนค่อนข้างดิ้นนิดนึงและกันนอนตะแคงเดี๋ยวจะจมูกจะเบี้ยวจะเอียงต้องดูแลตัวเป็นอย่างดีเรากินน้ำมะพร้าวเยอะมากเพื่อให้หายบวมไวๆ

หลังทำ2วัน

หลังทำ2วันความบวมก็ยังมีอยู่นิดนึงแต่ความช้ำน้อยมากวันนี้ก็ยังแกะพลาสเตอร์ออกยังไม่ได้หน้าก็ยังล้างไม่ได้ต้องใช้สำลีชุบน้ำเกลือเช็ดเพื่อไม่ให้แผลโดนน้ำเป็นอะไรที่ต้องทนที่สุดละท่องไว้ตลอดเพื่อความสวยๆๆๆ555555

หลังทำ4วัน

เข้าวันที่4ก็เอาพลาสเตอร์ออกได้แล้วความบวมลดลงความช้ำเหลือหัวตานิดหน่อยแต่ทรงจมูกเริ่มเข้าที่แล้วความสวยเริ่มมาละ5555

หลังทำ8วัน

วันที่8เริ่มแต่งหน้าอ่อนได้ทรงจมูกเข้าที่มากขึ้นรัดแกนมากขึ้นหน้าก็เริ่มมีมิติมากขึ้นมุมนี้ก็เปะทรงจมูกเข้ากับรูปหน้าชอบอ่า….

หลังทำ16วัน

รูปหลังทำ25วัน

รัดแกนมากขึ้นทรงจมูกรับกับหน้าเรามากชอบมากเลยจ้องขอบคุณหมอวรรณาที่เนรมิตจมูกเราออกมาสวยขนาดนี้หลงรักหน้าตัวเองเลยจะถ่ายรูปมุมไหนก็สวยมีความมั่นใจมากขึ้นตัดสินใจไม่ผิดที่เลือกเข้ามาทำจมูกที่เลอลักษณ์ดีไปหมดทุกอย่างเลย5555ไม่ได้อวยนะมันเป็นเรื่องจริงถ้าเพื่อนๆในดั้งโด่งยังหาข้อมูลทำจมูกเราแนะนำโรงพยาบาลเลอลักษณ์เป็นอีกตัวเลือกนึงนะคะคุณจะได้ดั้งสวยๆโด่งๆปังๆเหมือนเราจ้า…..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้