ดู: 1358|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วันนี้จะมารีวิวทำจมูกครั้งแรกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อแนนนะคะ วันนี้แนนจะมาเล่าประสบการณ์ทำจมูกครั้งแรกค่ะ
นี้รูปก่อนทำค่ะ ปกติเป็นคนขี้อายคิดอยู่นานว่าจะมาเล่าประสบการณ์ดีมั้ย แต่อยากแชร์เรื่องราวเลยจะขอมาเล่าให้ฟังกันน้า!!!

รูปก่อนทำแต่ละมุมค่ะ ดูสิว่าสมควรทำอย่างแรง 555

แนนเลือกซิลิโคนเป็นทรง Princess nose ราคาประมาณ 20,000 บาท ทำกับคุณหมอ ขวัญชัย  (ราคานี้รวมหมดทุกอย่างค่ะ)

หลังทำวันแรกจ้า อาการก็ไม่มีอะไรเลย มีแค่บวมนิดหน่อยเท่านั้นเอง ไม่ปวดเลย ชิวๆมากเลยจ้า

วันที่ 3 จ้า มีแค่เขียวนิดหน่อยแค่นั้นเอง เริ่มเห็นความโด่งของดั้งแล้วจ้าทุกคนนนนน

วันที่ 5 ค่ะ คือชอบทรงมากๆสวยถูกใจเลย มีแค่อาการเขียวนิดเดียวเอง

ครบอาทิตย์แล้ว เริ่มยุบแล้ว แต่ยังมีบวมอยู่นิดหน่อย ส่วนที่เขียวๆก็หายเร็วมาก
ถ้ายุบแล้วต้อสวยมากแน่ๆ สมใจแนนจิงๆ ค่า ใครอยากหาที่ทำจมูกสวยๆ ลองดูที่โรงพบายาลเลอลักษณ์นะคะ สำหรับแนนถือว่าประทับใจมาก ทรงก็สวยถูกใจแนนค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้