ดู: 2263|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] ได้เสริมจมูกฟรี…บอกเลยดีต่อใจ !!!!

[คัดลอกลิงก์]

ดีค่าทุกคนชื่อมะนาวนะคะ วันนี้ขอมาช์ประสบการณ์เสริมจมูกที่ DRK ให้ฟัง บอกเลยว่างานนี้มีแต่คำว่าฟรี !!!!!  ของฟรีแบบฟินๆ 5555 คือเราได้ไปร่วมสนุกกับทางเพจDRK BEAUTY CLINIC มาค่ะ ทางเพจได้จัดกิจกรรมแจกศัลยกรรมเสริมจมูกฟรี ทางเรานั้นก็ไม่พลาดเข้าไปร่วมกิจกรรม แต่ก็ไม่คิดว่าจะได้นะคะ เพราะมีคนไปร่วมสนุกเป็นร้อยคนเลย แต่ในใจก็แอบหวังค่ะ ว่าจะเป็นผู้โชคดี เพราะสนใจเสริมจมูกกับที่คลินิกนี้ด้วย ชอบรีวิวของที่นี่และรุ่นพี่ที่เรารู้จักไปทำจมูกมาก็สวยถูกใจมากมาย

จนกระทั่งได้เป็นผู้โชคดี โอ้ย! น้ำตาจิไหลเลยค่า ดีใจแบบเว่อร์สุด ไปเลย ไม่คิดว่าทางทีมงานจะเลือกเรา แบบดีใจมากจริงๆ จะสวยแล้ววววว จะมีจมูกแล้วอะดีใจ นี่เป็นศัลยกรรมครั้งแรกที่จะทำเลย ฝากความหวังไว้กับคุณหมอเลย

ก่อนทำก็ต้องให้คุณหมอตรวจอย่างละเอียดค่ะ เราทำกับคุณหมอแมนนะคะ คุณหมอใจดีค่ะ ให้คำแนะนำดีละเอียดมาก

ตอนนี้ก็เข้ามาถ่ายรูปด้วยโปรแกรม 3D Scan จำลองภาพหลังทำแบบ3มิติ ให้เราเห็นได้ก่อน ว่าจมูกเราจะออกมาประมาณไหน อันนี้ดีมากเลยอ่า ชอบเว่ออ คือจมูกทรงเป๊ะมาก อยากได้ตามแบบเลย

โปรแกรมที่เห็นก็จะประมาณนี้นะคะ จมูกโด่งสวยมากเว่อออออ

ตื่นเต้นมากค่า เช็คความดันก่อนเข้าผ่าตัดกันก่อน ว่าอยู่ในเกณฐ์ปกติมั้ย ขั้นตอนนี้ผ่านค่า ใจพร้อมเราพร้อมมาก 555

พร้อมแล้วก็ลุย! เตรียมเข้าห้องงัดดั้งละค่า ที่นี่สะอาดปลอดเชื้อสุดๆ คือเป๊ะ!

หลังจากที่กังวลแทบตายสุดท้ายเข้าไปในห้องผ่าก็คือชิวมาก ใจคือกลัว แต่รวบรวมความกล้าบวกกับคุณหมอมือเบา ฉีดยาชาแทบไม่รู้สึกเลย แล้วพี่พยาบาลก็ชวนคุยให้ผ่อนคลาย มันรู้สึกสบายมากเลย หลังทำ1วันก็จะประมาณนี้ค่ะ ไม่ช้ำมากเท่าไหร่

เรารีเควสคุณหมอขอไม่โด่งมาก อยากได้จมูกแบบสาวเกาหลี ทรงสโลปหน่อย ปลายพุ่งนิดนึง ขอไม่เอาสันโด่ง

วันที่3 มีช้ำตรงใต้ตาเขียวมาเยอะพอสมควร ประคบเย็นวนไปจ้า อย่าได้แคร์

เทียบกันให้เห็นไปเลยครบ 1 สัปดาห์เข้าไปตัดไหมแล้ว ปลื้มปลิ่มมากที่สุดเลย คุ้มค่าการรอคอย ของฟรีดีๆ ยังมีอยู่ในโลก กรี๊ดมาก ถูกใจสุดๆ จากคนที่ไม่มีจมูกเลย แบนมาก คุณหมอเนรมิตมาได้ขนาดนี้ กราบเลยจริงค่า มีความสาวเกามั้ยคะ ทรงนี้  เสริมจมูกที่นี่คุณหมอมีเทคนิคเฉพาะนะคะ เทคนิคยืดปลายแบบอินเตอร์โดม เสริมแค่ซิลิโคนแต่จะมีเทคนิคพิเศษยืดปลายจมูกให้ยาวขึ้น และไม่ต้องกลัวเสี่ยงทะลุ เพราะคุณหมอจะทำให้พอดีกับเนื้อจมูก ไม่ให้ตึงเกิน

ตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนแล้วจมูกเข้าที่ดีแล้ว แต่ต้องรอรัดแกนอีกหน่อย ขอบคุณDRK มากๆ เลยค่ะ สำหรับกิจกรรมที่ดีแบบนี้เปลี่ยนสาวหน้าธรรมดา ให้กับมาสวยมีความมั่นใจขึ้นได้ ขอบคุณจริงๆ ของฟรีและดียังมีอยู่ในโลกนะคะ เชื่อแล้วจริงๆ ตอนนี้มีความมั่นใจขึ้นเยอะไปไหนใครก็ชมว่าสวยขึ้น เราก็พูดได้เต็มปากเลยว่าไปศัลยกรรมที่DRK มา เพราะทำแล้วมันดีจริง ต้องบอกต่อ ถ้าทำแล้วไม่สวยเราก็คงเศร้าแล้วแหละ เพราะศัลยกรรมถ้าทำพลาด มันต้องแก้อีกไม่รู้จบถ้าเจอหมอฝีมือไม่ดี แต่เราโชคดีที่มาเจอคุณหมอที่นี่ ได้ทำฟรีและออกมาสวยสมใจ ความดีใจพอๆ กับถูกหวยเลย เราพูดจริง ใครสสนใจก็ลองไปสอบถามที่คลินิกกันได้เลย คุณหมอจบด้านศัลยกรรมตกแต่งเฉพาะทางทุกคน Line drkbeautyclinic

สังเกตหน้าตรงคือดูมีมิติขึ้นมากกกกกก (คุณหมอแมนน่ารักบอกต่อด้วยจ้า)

ปัจจุบันค่า ละมุนสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้