ดู: 1863|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกทรง Mantis โด่งสวย ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์จ้า……

[คัดลอกลิงก์]
    สวัสดีจ้า…สมาชิกชาวดั้งโด่งทุกคน เราชื่อเบลล์ นี่ก็เป็นกระทู้แรกผิพลาดยังไงก็ขอโทษด้วยค่ะ เราจะเล่าประสบการณ์การทำจมูกของเราตื่นเต้นๆๆๆ5555 กว่าเราจะตัดสินใจเลือกโรงพยาบาลเลอลักษณ์ก็คิดอยู่นานอ่านรีวิวเยอะพอสมควรเห็นแต่ละเคสที่นี่สวยๆทั้งนั้นด้วยความที่เป็นโรงพยาบาลต้องมีมาตรฐานในการดูแลเครื่องไม้เครื่องมือและความสะอาด เราจึงมั่นใจเลือกที่เลอลักษณ์ พอเลือกได้แล้วก็โทรไปจองคิวเราได้ทำกับหมอวีรวุฒิถึงวันนัดก็ไปโรงพยาบาลตกใจ(แม่เจ้า!!!!!ที่นี่ที่ไหน)โรงบาลสวยมากนึกว่าโรงแรม5ดาวมีความสะอาดสะอ้านโทนสีก็สบายตาทำให้ผ่อนคลายพอถึงคิวขึ้นเขียง ไม่ใช่ๆถึงคิวทำสวยก็ตื่นเต้น กลัวไปหมดทุกอย่าง พอเอาเข้าจริงคุณหมอใจดีมากกกกก แถมตอนทำจมูกมีทั้งยาชาและยานอนหลับรู้สึกตัวอีกทีหมอปลุกให้ตื่นหมอบอกเสดแล้วเราก็มึนๆงงๆพยาบาลเอากระจกให้ดูฉันมีดั้งแล้วจ้า….55555

รูปก่อนทำเราจะมองไปทางไหนก็ไม่มีมิติเลยเราเลยอยากให้หน้ามีมิติมองมุมไหนก็สวย55555เป็นเรื่องปกติของผู้หญิงที่อยากสวยยยยย

หลังทำทันที

จะมองมุมไหนก็มีความโด่งความพุ่ง5555เราจะสวยแล้วนะก่อนกลับบ้านหมอแนะนำให้ดูแลตัวเองดีๆกินยาให้ครบตามจำนวนที่หมอสั่งประคบเย็นบ่อยๆเพื่อลดบวมไวๆให้นอนหมอนสูงหรือใช้หมอนบล็คคอในเวลานอนห้ามนอนตะแคงจมูกจะเบี้ยวห้ามกินของแสลง ห้ามกินอาหารทะเล ของหมักดองและแอลกอฮอร์ เรื่องจิ๊บๆมากสำหรับเราเพื่อความสวยเราทำได้55555

หลังทำ3วัน

มีความบวมนิดนึงถามว่าเจ็บไหมบอกเลยว่าเจ็บแต่เป็นเจ็บที่ทนได้เรากินน้ำมะพร้าวเยอะมากเพื่อให้ความบวมหายไวๆ

หลังทำ5วัน

ก็ยังบวมๆนิดหน่อยมองจากรูปแล้วหน้าก็จะตึงๆหน่อยยังล้างหน้าไม่ได้เราก็ได้แต่เช็ดน้ำเกลือเพราะกลัวแผลไม่หาย(เดี๋ยวไม่สวย)

หลังทำ7วัน

หลังทำ7วันก็เอาพลาสเตอร์ออกได้แล้วนี่รูปแรกหลังเอาพลาสเตอร์ออกจะยังมีความบวมอยู่บ้างแต่ก็เห็นความเปลี่ยนแปลงของทรงจมูกว่ามีความโด่งมากขึ้นหน้าก็เรียวขึ้น555555 อวยตัวเองก็ได้

หลังทำ15วัน

หลังทำ15วันจมูกเริ่มเข้าที่แล้วมีความโด่งสวย ทรงจมูกรับกับรูปหน้ามีความมั่นใจมากขึ้นวันนี้แต่งหน้าเบาๆได้5555แอบหลงรักจมูกตัวเองจากนี้มองมุมไหนหน้าก็ดูมีมิติขึ้นสวยเรียวเป๊ะปังมากกกกก ไม่ผิดหวังจริงที่ไว้ใจเลอลักษณ์เป็นคนทำให้จมูกเราสวยโด่งแบบนี้ปลอดภัยไร้ปัญหาสำหรับเราโรงพยาบาลเลอลักษณ์เป็นอีกทางเลือกนึงให้เพื่อนสมาชิกดั้งโด่งตัดสินใจถ้าจะทำศัลยกรรม บริการก็ดีเจ้าหน้าที่น่ารัก หมอพยาบาลใจดีทุกคนค่ะ วันนี้ขอการรีวิวเพียงแค่นี้ไว้ว่างๆจะมาอัพเดทเพิ่มอีกนะทุกคน……..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้