ดู: 766|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากเป็นกระจับสวยปลอดภัยต้องมาที่เลอลักษณ์เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า…เพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคนนนนน เราชื่อหลินปิงมาเล่าประสบการณ์ทำปากกระจับนี่เป็นกระทู้แรกของเรา เราทำปากกระจับที่เลอลักษณ์แล้วประทับมากเลยมารีวิวให้ฟัง หลังจากที่เราศึกษาข้อมูลมามากพอสมควรก็ตัดสิรนใจทำที่เลอลักษณ์แต่ก็ไม่ผิดหวังจริงๆตั้งแต่เดินเข้าโรงพยาบาลมาหรูหราสะอาดสะอ้านสบายตาทำให้ผ่อนคลาย พนักงานก็น่ารักใจดีในโรงพยาบาลมีร้านกาแฟด้วยดีจัง เรามาเข้าเรื่องศัลยกรรมกันค่ะ55555 เราทำปากกระจับกับหมอจิรเดช มาดูรูปก่อนทำกัน

ก่อนทำ
รูปก่อนทำเราปากบนก็จะหนาๆหน่อยเราอยากได้ปากบางเป็นกระจับอยากเซ็กซี่ๆ5555

หลังทำทันที

มีหลายคนอยากรู้ว่าปากกระจับมันทำแล้วเจ็บแค่ไหน  ตอบ คือ เจ็บค่ะ ตึงค่ะ กินอะไรไม่ได้หลายวัน ข้อดีผอมสวยเลยค่ะ อันนี้จริงๆนะ ถ้าไม่ใช่คนที่พยายามกินจริงๆ

หลังทำ1วัน

ขั้นตอนก็ไม่มีอะไรมากนะ ก็ฉีดยานอนหลับอ่อนๆ ฉีดยาชาเฉพาะที่ผ่า นอนหลับตื่นสวย จบเนอะ ออ!โรงพยาบาลใช้ไหมละลายนะ ไม่ต้องกลับมาตัด ยาที่ได้ก็แก้ปวด ยาทาปาก   ข้อห้ามก็ห้ามกินข้าว 3-4 วัน อันนี้คือป้องกันการอักเสบของปาก ใช้หลอดดูดน้ำ  กินนมแทนไปค่ะอิ่มๆ กินมันให้ท้องอืดไปข้าง

หลังทำ6วัน

ห้ามเลียปากด้วยน้ำลายนะ พยายามทายาที่เขาให้มาหรือซื้อวาสลีน ขี้ผึ้ง ทาปากเอาค่ะเพราะหากปากแห้งตึงมันจะเจ็บสุดๆ ลองนึกถึงแผลร้อนในปากเบินๆใหญ่ๆ บวมๆ นึกสภาพเนอะ

หลังทำ9วัน

9 วันแล้วนะค่ะ ปากมีรอยยักดูเป็นกระจับแล้ว เราชอบช่วงที่มันบวมๆนะ มันดูเซ็กซี่มากค่ะ

หลังทำ15วัน

ใช่ว่าจมูกเท่านั้นที่ทำให้หน้าเปลี่ยน ปากก้อทำให้หน้าเปลี่ยนเช่นกัน

หลังทำ21วัน

โมเม้นนี้บอกเลยว่า เป๊ะแล้วสำหรับปาก เราแนะนำเลยนะ ว่าหมอจิรเดชทำปากสวยค่ะ แต่ที่เลอลักษณ์ พี่เขาแนะนำหมอพรีเมี่ยมนะ ชื่อหมอสิทธิชัยอ่าค่ะ ราคาจะสูงกว่าหมออื่นๆนิดหน่อย เรานี้อยู่ที่ความชอบส่วนตัวล้วนๆค่ะ

หลังทำ1เดือน

สำหรับคนที่คิดอยากทำปากกระจับ เราอยากบอกว่า คนที่ทำต้องมีปากบนค่อนข้างมากพอสมควร ปากล่างไม่ต้องทำกระจับ แต่ทำให้บางได้นะ คนที่ดัดฟันทำปากกระจับได้ แต่ก็ต้องดูเนื้อปากก่อนค่ะ
หมอเขาจะวาดปากบนให้เป็นทรงหยักตุ่ย ๆ ดูเซ็กซี่ อันนี้ขอบอกว่ามันจริงนะ ปากมีเสน่ห์เย้ายวน55555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้