ดู: 2389|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] รีวิวเสริมจมุก & ตาสองชั้น เปลี่ยนอาซิ้มเป็นสาวแซ่บ

[คัดลอกลิงก์]

เบื่อแล้ว เวลาที่ใครๆชอบมาเรียกเราว่าอาซ้อบ้าง เจ๊บ้าง ทั้งๆที่อายุเราก็ไม่ได้เยอะขนาดนั้น

และด้วยความที่ยังไม่อยากแก่ วันนี้เลยมาอัพหน้าเด็ก เปลี่ยนจากสาวหมวย เป็นสาวแซ่บ

กับคุณหมอที่ Drk Beauty Clinic แถวเอกมัยซอย 3 และวันนี้เราก็จะมารีวิวให้ทุกคนชมกันค่ะ

หน้าก่อนทำศัลยกรรมค่ะ ก็จะมีความหมวยอยู่มาก จะสังเกตได้ว่าหนังตาก็เริ่มตก

ดูๆไปแล้วก็เหมือนซิ้มที่ไหนก็ไม่รู้ วันนี้ก็เลยมา ปรึกษากับคุณหมอว่า ทำอะไรกับหน้าได้บ้าง

ที่จะทำให้หน้าดูเด็กลงและสวยดูอ่อนกว่าวัยขึ้น

หลังจากที่ได้ประเมินกับคุณหมอแล้ว คุณหมอก็ได้แนะนำว่าให้เสริมจมูกกับทำตาสองชั้นค่ะ

เพื่อเป็นการยกให้หน้าดูตึงขึ้น หนังตาไม่ตก ทำให้ตาดูหวาน ส่วนการเสริมจมูกนั้น ก็จะช่วยให้หน้ามีมิติมากขึ้น

รูปนี้คือตอนที่ผ่าตัดเสร็จแล้ว แล้วกลับมาพักฟื้นที่บ้านค่ะ มีรอยช้ำที่ตาอยู่บ้างอาจจะดูน่ากลัวไปนิดเป็นเรื่องปกตินะคะ

อาการช้ำจะขึ้นอยู่กับแต่ละคน เรื่องการดูแลตัวเองสบายมากๆ เพราะคุณหมอได้แนะนำไว้หมดแล้ว

แค่ทานยาตามที่หมอสั่ง และประคบเย็นบ่อยๆ จะช่วยให้แผลไม่ช้ำค่ะ

รูปนี้ทางคลินิกถ่ายให้ ตอนครบ 7 วันนัดติดตามผล

ยังมีรอยช้ำอยู่บ้าง แต่เห็นได้ชัดว่ารอยกรีดตาคือแผลสวยมาก

หลังทำประมาณเดือนกว่าๆค่ะ ... เป็นไงบ้าง ลุคนี้แซ่บมั้ยละคะคุณ คือคนรอบตัวทักเยอะมาก

ว่าไปทำอะไรมา หน้าดูโกงอายุสุดๆ ไม่มีแล้วอาซ้ออาซิ้มที่ไหน ปลื้มมาก ที่สำคัญไม่ต้องรอพักฟื้นนานอะไรเลย

นี่แค่เดือนเดียวนะคะ ยังแซ่บได้ขนาดนี้  ใครที่สนใจอยากเปลี่ยนลุคเป็นสาวแซ่บแบบนี้

ลองทักไปปรึกษากับคุณหมอที่ Drk Beauty Clinic ดูนะคะ รับรองว่าพริกทั้งสวนก็สู้ไม่ได้จ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้