ดู: 4543|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครอยากทำจมูกที่ สุขุมวิท 22 บ้าง เข้ามาคุยกันได้คะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครที่อยากทำจมูกที่ คลีนิคสุขุมวิท 22 เข้ามาคุยกันนะคะ คุณหมอทำเป็นธรรมชาติมากๆๆ
ใครที่อยากทำเราสามารถพาไปทำได้ (เปนผู้แนะนำ) ที่คลีนิคมีซิลิโคนแบบเดียวที่คุณหมอเลือกมาให้หมอบอกว่าเลือกแบบที่เหมาะกับจมูกและ อันตรายน้อยที่สุดและมีราคาเดียวคือ 15000 บาท
เราทำมาแค่ 5 วันคือ วันที่แกะพลาสเตอร์ออก ภายนอกก้อดูปกติแล้วแต่ตาจะดำอยู่นิดๆๆ แล้วก้อรู้สึกเจ็บอยู่ คุณหมอทำเบามากตอนทำไม่รุสึกเจ็บหรอก คงเพราะยาชาแต่รุสึกตัวนะ
เราไม่ได้โฆษณานะคะ แต่ถ้าใครจะทำที่นี่ มาปรึกษาเราได้ที่ casanovy_a_jang@hotmail.com ทิ้งเบอร์ไว้ และก้อความประสงค์ แล้วเราจะโทกลับคะ
แต่ของแบบนี้ต้องหาข้อมูลเยอะๆๆ เอาที่ที่เราอยากทำมากที่สุดนั่นแหละคะเข้าไปดูเว็บคุณหมอได้ เค้ามีเว็บไซค์คะ
หมอ คมกริช ป่าวคับ เราสนที่นี่อ่าคับ ยังงัยก้อแอดเมลไปแล้วนะคับ
สนใจทามที่นี่ค่ะ กะว่าจะไปทามช่วงปิดเทอมนี้
อยากทำที่นี่เหมือนกันนะค่ะ
แต่ตอนนี้กำลังลังเลระหว่างหมอศิริพรชัยกับหมอคมกริช
ไม่รุ้จะเลือกที่ไหนดี
ยังไงก็แอดมานะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้