ดู: 867|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] ตัดสินใจอยู่นาน สุดท้ายมาจบที่ดรีมคลินิกค่ะ เสริมหน้าอกแล้วออกมาเป็นธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
   ต้องบอกก่อนเลยว่า เฟริน์อยากทำหน้าอกมานานมากแล้ว ด้วยความที่เรามีรับงาน ถ่ายบงถ่ายแบบบ้าง เวลาใส่เสื้อผ้าเราเลยไม่มีความมั่นใจ รู้สึกว่าใส่อะไรก็ดูไม่เด่นค่ะ เพราะว่าแบนไปหมด หน้าหลังเหมือนกันเลย 55555 เฟริน์สูง 156 น้ำหนัก 45  คือถือว่าเป็นคนตัวเล็กมากๆค่ะ  ><

ก่อน

หลัง

เฟิรน์เริ่มหาข้อมูล ว่าทำที่ไหนดี เพราะว่าแฟนเฟริน์ก็กลัวเราจะเป็นอันตราย กลัวเราตายค่ะ 555 จนไปเจอรุ่นพี่ที่สนิทกัน ไปทำหน้าอกมา แล้วหน้าอกสวยมาก นิ่ม ทรงสวย และแผลก็ดีมากกกก รุ่นพี่ก็แนะนำว่าคุณหมอดูแลดี ใส่ใจคนใข้ แฟนเฟริน์ก็ชมว่าสวย เท่านั้นแหละค่ะ ยินยอม อนุญาติให้ทำเลย

เฟิร์นบอกก่อนนะคะ ว่าเฟิร์นเลือกเข้ามาทำที่ Dream clinic กับคุณหมอทรงยศค่ะ

ตอนแรกเฟริน์แพลนไว้อยากใส่ซัก350 ซีซี พอวันที่มาปรึกษาหมอ ตื่นเต้นมากค่ะ จะบอกว่าคุณหมอวัดละเอียดมากๆ ตามที่เคยอ่านรีวิวมา ว่าหมอใส่ใจสุดๆ อธิบายละเอียดมาก เราเลยรู้สึกประทับใจมากก และหมอก็ให้ไซ้สเฟริน์มาเลือก ได้ตั้งแต่300-350 เลยค่ะ หมอบอกว่าเราเหมาะกับทรงกลม เพราะเนื้อน้อย ให้ใส่สองข้างเทียบกันระหว่าง 300 กับ 350 เราก็เลือกเลยค่ะ ขอ 350 ตามที่ตั้งใจไว้ เสร็จสรรพก็จองวันผ่าตัด จองวันมัดจำไว้เลย ต้องตรวจเลือดก่อนทำด้วยนะคะ จะตรวจที่ รพ ก็ได้ แต่เฟิร์นเลือกที่จะตรวจกับคลินิกไปเลยค่ะ สะดวกดี

ใกล้ถึงวันทำ จะมีพี่ๆพนักงานโทรมาแจ้งการเตรียมตัวล่วงหน้า หลังจากนั้น วันทำเราก็งดน้ำงดอาหาร มาถึงคลินิกก็เคลียร์ค่าใช้จ่าย เตรียมขึ้นห้องผ่าค่ะ

วันทำตื่นเต้นมากก พอถึงเวลาจะต้องขึ้นเขียงแล้ววววว แต่ฟังจากพี่ๆที่ทำมาบอกไม่ได้เจ็บขนาดนั้น เราเลยค่อยสบายใจไปนิดนึงค่ะ

หลังทำจะบอกว่าสำหรับเฟิร์น ก็แอบเจ็บอยู่นะคะ 555555 ด้วยความที่เฟิรน์อาจจะตัวเล็กด้วย เลยแบบปวดหนักหน่อย
แต่เฟิรน์ว่าฟื้นตัวเร็วมากค่ะ ประมาณ3-4วันก็ไม่ค่อยเจ็บแล้ว แต่คุณหมอจะยังไม่ให้ใช้แรงแขนเยอะนะคะ ต้องรอประมาณเดือนนึงขึ้นไปค่ะ

ช่วงแรกๆคุณหมอจะนัดถี่มากๆค่ะ แนะนำใครจะทำ เข้าไปตามที่หมอนัดนะคะ ได้เจอคุณหมอตลอดเลย แต่หลังๆ เฟริน์เองก็ติดงาน บางทีเวลาไม่ตรง ก็ไม่ค่อยได้ไปเลยค่ะ ToT

แต่ตอนนี้ครบ3 เดือนแล้วค่ะ ไม่เจอปัญหาใดๆเลย  มีแต่คนบอกว่านมสวย ไม่เป็นบล้อค เป็นธรรมชาติมากๆ แล้วก็นิ่มมากๆเลยค่ะ ขนาดเฟริน์ ขี้เกียจนวดนะคะ 5555  ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ ที่ตัดสินใจเลือกทีนี่ คุณหมอและพี่ๆพนักงาน น่ารักที่สุดค่ะ

ตอนนี้ใส่ชุด ถ่ายงานอะไร ก็มั่นใจสุดๆไปเลยค่ะ

151623bcvgvvcvq4e8ji4v.jpg.thumb.jpg 151946d3ggog2gd4em1tyg.jpg.thumb.jpg 151622i0x147xryft50lfy.jpg.thumb.jpg 151621rwaxhwapwdadifz6.jpg.thumb.jpg

ฝากถึงเพื่อนๆคนไหน ที่กำลังมองหาที่เสริมหน้าอก อยากให้หาข้อมูลให้ดี ศึกษาให้ละเอียด คุณหมอที่ทำมีความเชียวชาญมั้ย จบโดยตรงมารึเปล่า เพราะว่าทำหน้าอกทั้งที ก็ไม่ใช่เงินน้อยๆ แต่เรื่องเงินก็ไม่สำคัญเท่าความปลอดภัยด้วยนะคะ อยากใหู้ดูกันดีๆ เฟริน์เองพอได้ทำ เลยอยากจะแบ่งปันแชร์ประสบการ์ณให้ทุกคนได้ฟังกันค่ะ เพราะเราเองก็ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆที่เลือกหมอทรงยศ Dream Clinic
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้