ดู: 10938|ตอบกลับ: 1

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] มาดูดไขมันที่ดรีมคลินิก ครั้งเดียวก็มั่นใจ ใส่ชุดว่ายน้ำได้ อายุเลข5ก็ไม่แคร์ โดยคุณหมอทรงยศ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ วันนี้ดิฉัน จะมารีวิวผลลัพธ์ หลังดูดไขมันกับคุณหมอทรงยศค่ะ

แรกเริ่มเลย ที่ตัดสินใจทำ เพระพอเราอายุมากขึ้น ระบบเผาพลาญก็ต่ำลง ทานอะไรนิดหน่อย นน. ก็ขึ้น พุงก็มา ใส่เสื้อผ้าตัวเก่าๆแทบจะไม่ได้เลยค่ะ แน่นไปหมด ถึงแม้ว่าจะออกกำลังกายก็แล้ว แต่นน. และพุง ก็ไม่ลดเลย ก็อย่างว่าเนอะ ไม่เหมือนสมัยตอนสาวๆ กินอะไรก็ไม่อ้วน เราเลยตัดสินใจหาข้อมูลศึกษาเกี่ยวกับการดูดไขมัน ประกอบกับมีเพื่อนได้แนะนำคุณหมอทรงยศ เพราะเพื่อนพึ่งจะไปทำมา เราเลยหาข้อมูลศึกษาอย่างละเอียด เพราะทำทั้งที่ ก็อยากได้ที่ปลอดภัย หมอจบโดยตรง และทำแล้วให้เห็นผลจริง  เพราะเราอายุ 53 แล้วค่ะ ลูกๆ ก็เป็นกังวล เพราะแม่ไม่เคยทำอะไรเลย เลยหาข้อมูลกันเยอะมาก จนแน่ใจแล้ว ว่าต้องเป็นคุณหมอทรงยศเท่านั้นค่ะ เพราะคุณหมอจบโดยตรงศัลยพแพทย์ และไปจบที่เกาหลีเกี่ยวกับเรื่องดูดไขมันมาด้วย และเราได้อ่านรีวิวต่างๆของคุณหมอ ผลลัพธ์ชัดเจนมาก ที่สำคัญรอยแผลหลังดูดไม่เห็นเลย ไม่รอช้าค่ะ โอนมัดจำจองวันและบินจากตจว. ไปพบคุณหมอเลยค่ะ

ส่วนที่ดิฉันทำจะทำการดูดไขมัน คือช่วง ท้อง เอว สะโพก และหลังค่ะ เป็นส่วนที่กังวลมากสุดเพราะใหญ่อยู่แค่ส่วนเดียว คุณหมอก็แนะนำว่า ถ้าทำรอบตัวเลย จะเห็นเอวเอสชัดเจน เพราะไขมันที่เยอะส่วนใหญ่จะอยู่ที่สะโพกและหลังด้นหลังค่ะ  เราก็ตกลงตามที่หมอแนะนำ หลังคุยค่าใช้จ่ายเสร็จ วันรุ่งขึ้น ก็ได้คิวที่จองไว้เลย

ก่อนทำ

หลังทำจะมีเจ็บๆตึงๆบ้าง คุณหมอจะให้ใส่ชุดกระชับไว้ตลอด เป็นเวลา1 เดือนค่ะ เพื่อเห็นผลลัพที่ชัดเจนขึ้น ช่วงอาทิตย์แรกคุณหมอนัดถี่มากค่ะ เราเองบินกลับไปกลับมา กทม-กาญ ตลอด คุณหมอตรวจเองทุกเคส ประทับใจมากค่ะ

หลังดูดเสร็จ คุณหมอบอกว่าไขมันออกไปประมาณ 2.6 ลิตร ค่อนข้างเยอะค่ะ

ตอนนี้ดิฉันทำไปครบ2เดือนแล้ว ท้องเอวสะโพก ลดลงไป 9 ซม. เจอใครใครก็ทักว่าผอมลงไปเยอะมาก ลูกสาวก็บอกว่าแม่ผอมเกินไปแล้วค่ะ

รักหุ่นตอนนี้มากๆค่ะ ใส่ชุดอะไรก็มั่นใจ ไม่แน่นไม่อึดอัด เสื้อผ้าเก่าๆ ก็เอากลับมาใส่ได้อีกครั้ง เหมือนได้กลับไปเป็นหุ่นตอนสมัยสาวๆอีกครั้ง  ประทับใจมากๆ คุณหมอดูดให้หมดจริงๆค่ะ ไม่คิดเลยว่าจะลดลงไปขนาดนี้ เทียบกับเงินที่จ่ายไป ถือว่าถูก และคุ้มค่ามากๆ ตอนนี้ดิฉันแนะนำน้องสาวไปทำ อยากให้ผอมกันทั้งบ้นเลย ตัดสินใจไม่ผิดและไม่ผิดหวังเลยจริงๆ

ถึงแม้จะ53 แล้วก็ไม่หวั่นค่ะ ผอมแล้วขอสามีใส่ชุดว่ายน้ำได้

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้