ดู: 676|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] มาเติม Stemcell ซ่อมแซมผิวเก่า เผยผิวใหม่ ที่ V design Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้เหมยลี่ขอมาเผยเคล็ดลับหน้าใสในแบบฉบับของเหมยลี่เองค่ะ นี่ความลับที่แอบมาบอกเลยนะคะ อิอิ เชื่อว่าหลายๆคนมีคลินิกดูแลผิวหนังตัวเองกันอยู่แล้ว บางคนหมดไปกับความสวยงามกันไปเยอะแต่ก็ยังไม่จบสักที รักษาต่อไปเรื่อยๆ ก็มีแต่เพิ่มค่าใช้จ่ายไปเรื่อยๆ ใช่ไหมคะ วันนี้เหมยลี่เลยอยากมาแนะนำโปรแกรม หน้าขาวใส กระตุ้นคอลลาเจน และยังช่วยกระชับรูขุมขนได้อีกดีมากๆเลยค่ะ นั่นก็คือ โปรแกรม Stemcell Stamp ที่ V design Clinic ศัลยกรรมความงามโรงพยาบาลวิภาวดี นั่นเองค่ะ

เหมยลี่ได้มีโอกาสพูดคุยกับคุณหมอ ถึงปัญหาใบหน้าของเรา เนื่องจากเหมยลี่เองเป็นคนที่มีรูขุมขนค่อนข้างกว้าง และ ใบหน้าหมองคล้ำ จากการที่ตัวเองเป็นแอร์โฮลเตสด้วยค่ะ ทำงานหนักหน่วงมาอย่างต่อเนื่อง ถ้ามีเวลาว่างๆ ไม่เคยพลาดที่จะเข้ามาใช้บริการที่นี่อยู่ตลอดเลยค่ะ เรียกได้ว่าต่อให้หน้าพังมาแค่ไหน ที่นี่ก็เอาอยู่ค่ะ คุณหมอเลยให้เราทำ โปรแกรม Stemcell Stamp เป็นสูตรหน้าขาวใส กระชับรูขุมขนนะคะ มาดูกันว่าขั้นตอนมีอะไรกันบ้างค่ะ

ขั้นตอนแรก เริ่มทำความสะอาดใบหน้า ให้สะอาดหมดจรดก่อนนะคะ ล้างสิ่งตกค้างบริเวณใบหน้าของเราให้หมดไป เพื่อเปิดเซลล์ผิว พร้อมรับการบำรุง

หลังจากนั้นจะเป็นการแปะยาชาทั่วบริเวณใบหน้านะคะ ซึ่งขั้นตอนนี้จะใช้เวลาประมาณ 45 นาที เพื่อให้ยาชาที่เราทาไปเนี่ย ทำงานได้เต็มที่ ขั้นตอนนี้ก็นอนหลับได้แปปนึ่ง หลังจากผ่านไป 45 นาที หน้าของเราก็จะชาๆ ชาแบบรู้สึกว่าตัวเองหน้าใหญ่ 555555 แอบคิดไปเองค่ะ

จากนั้นจะใช้หัวเข็มถี่ๆ แสตมป์ไปบริเวณใบหน้าเพื่อให้เกิดบาดแผล เพื่อเปิดเซลล์ผิวหน้า และ จะช่วยให้รูขุมขนเรากระชับมากยิ่งขึ้นด้วยค่ะ ขณะที่แสตมป์ไปบริเวณใบหน้าทางคลินิกจะมี Stemcell ใส่ลงไปด้วยค่ะ ปั่น Stemcell เข้าไปให้ทั่วใบหน้า เพื่อให้ใบหน้าของเราได้รับ Stemcell จากพืช ให้ได้มากที่สุด เพื่อซ่อมสร้างเซลล์ผิวเก่าเผยเซลล์ผิวใหม่ ที่สดใส แข็งแรง นั่นเองค่ะ

หลังจากนั้นจะใช้เครื่อง CryO ปั่นเย็นทั่วใบหน้า เพื่อเป็นการผลัก Stemcell ให้ลึกเข้าไปสู่ชั้นเซลล์ผิว ด้วยอุณหภูมิ ติดลบ 15 องศา ฮู้วววววว คิดดูเถอะค่ะ Stemcell ที่เราปั่นเข้าไป ผลักเข้าไปได้ลึกมากๆ รับรองว่าผิวหน้าที่หมองคล้ำ รูขุมขนที่กว้าง จะต้องได้รับการบำรุงอย่างเข้มข้นค่ะ ขั้นตอนนี้เราเองชอบมากๆ มันเย็นๆ สบายผิวหน้า ฟิลลิ่งมันดีมากๆเลยค่ะ เหมือนได้พักหน้า ได้บำรุงหน้า ใช้เวลาสำหรับขั้นตอนนี้ อยู่ที่ 10 นาทีค่ะ ก็เป็นอันเสร็จสิ้นแล้วค่ะ

หลังทำทันทีใบหน้าจะมีสีชมพูๆๆ อมชมพูฟิลลิ่งแบบปัดบลัชออนทั่วหน้า และใบหน้าก็จะซากไปประมาณ 2-3 วันค่ะ หลังจากทำไป งดแต่งหน้า 1 วันนะคะ และงดทาครีมบำรุงที่มีส่วนผสมที่ทำให้ใบหน้าขาว ให้ทาเป็นตัวอโลเวล่าแทนก่อนนะคะ หลังจากหลังทำ 3-4 วัน ใบหน้าจะกลับมาขาวใส จากที่ซากๆ จะกลับมาเรียบเนียน จะรู้สึกได้เลยว่าใบหน้าดีขึ้นมากๆ แต่งหน้าติดทนมากขึ้น ที่สำคัญที่เลิฟมากๆ คือ เห็นได้ชัดเลยค่ะว่ารูขุมขนมันกระชับขึ้นจนสังเกตได้เลย ของดีบอกต่อ ทำแล้วจะไม่เสียเงินฟรีแน่นอนค่ะ รับรองว่าจะต้องว๊าว ใครที่สนใจอยากเข้ามาใช้บริการ สามารถไปทำสวยได้ที่ V design Clinic ตั้งอยู่ที่ ตึก B ชั้น G อยู่ในโรงพยาบาลวิภาวดี เลยนะคะ เพราะความสวยรอไม่ได้ก็จริง แต่ความสวยต้องมาพร้อมกับความปลอดภัยด้วยค่ะ อันนี้สำคัญที่สุด !!! เผื่อใครไม่รู้ V design Clinic ควบคุมดูแลโดยมาตรฐานของโรงพยาบาลวิภาวดีนะคะ มั่นใจได้เลยว่าสวยอย่างปลอดภัยแน่นอนจ้า

หลังทำได้ 7 วัน แต่งหน้าติดทนมากๆ ผิวหน้าเรียบเนียน รูขุมขนกระชับขึ้นแบบสุดๆ ก็กลับไปทำงานต่อได้แบบสวยๆ ขอบคุณ โปรแกรมดีๆ ของ V design Clinic มากๆเลยค่ะ ปลื้มมากๆๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้