ดู: 1134|ตอบกลับ: 4

[ตาสองชั้น] ตาดุหน้าดุเลยทำตาสองชั้น (เลือกทำหมอโอ๋ ธนพันธ์)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อยิ้มนะคะ ได้ไปทำตาสองชั้นกับหมอโอ๋ ธนพันธ์มาได้สองเดือนแล้วค่ะ ทำมาแล้วสวยยิ้มเลยอยากมาบอกต่อคุณหมอฝีมือดีๆให้กับหลายๆคนที่คิดอยากทำตาอยู่นะคะ

ก่อนทำตายิ้มไม่เท่ากันแบบเห็นได้ชัดเลยค่ะ แถมเป็นคนตาดุด้วยทำให้หน้ายิ้มดูดุ บางทีดูตาขวาง มีแต่คนว่าไม่พอใจอะไรรึเปล่าทำไมมองแบบนั้น ทั้งๆที่ยิ้มก็มองปกตินะคะ เลยทนไม่ไหวอยากทำตามากเลยแต่ไม่รู้มันจะเปลี่ยนแค่ไหนอยากได้ตาที่ดูหวานๆ เป็นธรรมชาติ ยิ้มซุ่มส่องรีวิวของหมอโอ๋ มานานมากๆ จนเพื่อนๆไปทำกันหลายคนแล้วทำออกมาสวยๆทั้งนั้นเลย ยิ้มเป็นคนไม่แต่งหน้าเยอะ กลัวทำออกมาแล้วหน้าดูแก่กว่าเดิม กลัวมากเลยที่บางคนทำตามาแล้วชั้นลึกชั้นสูงๆไม่อยากได้แบบนั้นแต่ของหมอโอ๋ ทำออกมาแล้วดูสวยเนียนเป็นธรรมชาติ ยิ้มเลยตัดสินใจทำกับหมอโอ๋ด่วนเลยค่ะ เพราะอยากสวยแล้วไม่อยากให้เพื่อนมาว่าเราว่ามองขวางหรือทำหน้าดุใส่ทำไมอีกแล้ว

บอกก่อนเลยค่ะว่าตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะมีรู้สึกตอนฉีดยาชานิดหน่อย คุณหมอโอ๋มือเบาสมชายาจริงๆค่ะยิ้มคอนเฟิมให้อีกเสียง หลังทำมาก็ไม่เจ็บไม่ปวดมากค่ะแทบไม่ต้องกินยาแก้ปวดเลย รูปนี้เป็นรูปวันที่4หลังทำค่ะ ชั้นยังดูหนานิดหน่อยต้องรอเข้าที่สักระยะแต่โดยรวมแล้วต้องออกมาสวยแน่ๆค่ะ

ก่อนทำตาดุจริงๆค่ะ รูปล่างเป็นรูป5วันหลังตัดไหมนะคะ พอมาเปรียบเทียบกันแบบนี้แล้วรู้เลยว่าชั้นตาสวยมากค่ะ ตาก็ดูหวานขึ้นมาก มีแต่คนชมว่าตาสวยขึ้นหน้าหวานขึ้นเยอะเลย ใครถามว่าทำที่ไหนเราก็จะแนะนำหมอโอ๋ให้หมดเลยค่ะอยากส่งต่อหมอเก่งๆ

7วันแล้วค่ะ ตาสวยหวานมากกกก ออกมาเที่ยวมาดูหนังได้ปกติเลยค่ะ เหมือนไม่เคยทำตามาก่อนถ้าคนไม่รู้จักมอง แต่เพื่อนยิ้มบางคนทำที่อื่นเป็นเดือนยังบวมช้ำชั้นตายังใหญ่อยู่เลยไม่รู้ทำไมถึงบวมช้ำนานขนาดนั้นอยากให้หลายๆคนที่คิดจะทำตาสองชั้นศึกษาหาข้อมูลดีๆนะคะ

2เดือนแล้วค่ะ สวยจริงๆไม่มโนใดๆทั้งสิ้น ชอบมากๆทุกวันนี้แต่งตาได้ง่ายขึ้น บางวันก็ไม่แต่งเยอะยังดูสวยหวาน ยิ้มถูกชมบ่อยมากๆว่าสวยขึ้นตาหวานมาก อาจมีหลายๆๆคนที่กำลังลังเลอยากทำตาแต่ไม่รู้จะทำที่ไหนดีอยากให้หมอโอ๋ ธนพันธ์เป็นตัวเลือกแรกๆนะคะรับรองไม่ผิดหวังเพราะเพื่อนทำมาสวยกันหมดถ้วนหน้าจริงๆค่ะ #แถมเพิ่มเติมค่ะ คลินิกใหญ่โตสะอาดสะอ้านพี่ๆพนักงานก็ใจดีน่ารักชวนคุยตลอดไม่ให้เรากลัวมีจับมือเราตอนคุณหมอฉีกยาชาด้วยค่ะประทับใจมาก

โพสต์ 2019-2-10 20:10:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ
โพสต์ 2019-7-29 19:53:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยหน้าหวานเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้