ดู: 2249|ตอบกลับ: 4

[ทำจมูก] อยากรู้ว่า saran clinic เขารับเคสแก้จมูกไหมคะ มีใครเคยแก้ที่คลินิกนี้บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
เราพึ่งไปเสริมจมูกมาเมื่อประมาณ1-2เดือนที่แล้ว ตอนแรกๆก็ปกติดีนะคะ แต่ช่วงหลังรู้สึกว่าจมูกมันเจ็บๆ เรารู้ว่าจมูกมีปัญหาแต่ตอนนั้นไม่มีเงินเลยทำอะไรไม่ได้ ต้องปล่อยจนจมูกพัง พอมีเงินแล้วก็ไปคลินิกไหนก็ไม่มีใครรับแก้ให้ นั่งหาข้อมูลคลินิกไปเรื่อยๆก็เห็นมี saran clinic เค้าทำจมูกสวยทุกเคสเลย อยากได้ทรงแบบที่นี่บ้าง อยากรู้ว่าเขารับเคสแก้หรือเปล่าคะ
โพสต์ 2019-1-22 16:30:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปถามที่เพจดูโดยตรงเลยน่าจะให้คำตอบได้นะ เห็นว่าปรึกษาเคสฟรีด้วย https://www.facebook.com/doctorsaranofficial/
โพสต์ 2019-1-23 18:23:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับสิค่ะ ตอนนั้นเราก็เป็นแบบนี้ ไปหาคลินิกศรัณย์ ตรงอินทามระเนี่ยแหละ เขาก็รับแก้ให้เรา ตอนนี้จมูกสวยกว่าเดิมเยอะเลย
โพสต์ 2019-1-25 11:03:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ถ้าจะไปแก้ก็ให้เอาแบบOpenแทนดีกว่าค่ะ ราคาสูงกว่าแต่ผลดีกว่า ส่วนตัวเคยไปทำแบบOpenกับหมอศรัณย์แล้วโอเคเลย เจ้าของกทจะไปทำที่นี่ก็ได้นะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-1-25 15:24:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากค่ะ เดี๋ยวจะลองหาข้อมูลเพิ่มอีกนิดนึง แต่น่าจะไปที่นี่แหละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้