ดู: 4005|ตอบกลับ: 1

[ทำปากบาง] ปากกระจับ ทรงสวย ธรรมชาติ งานดี ที่ต้องบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parzies เมื่อ 2019-1-17 10:41

ความสวยกับผู้หญิงนี่มันเป็นของคู่กันจริงๆนะคะ และวันนี้เราก็จะมารีวิวความสวยของตัวเองให้ทุกคนฟังค่ะ

เพราะชอบมาก เลยอยากแชร์ค่ะ 555 พอดีเราสนใจทำปากกระจับมานานแล้ว เพราะเห็นคนอื่นเค้าทำ

แล้วปากเป็นทรงสวยดี แต่ใจหนึ่งก็กลัวทำแล้วปากจะบางเกินไป เราเลยใช้เวลาศึกษาค่อนข้างนาน

จนมาเจอพี่คนหนึ่งที่แกพึ่งไปใช้บริการที่ DRK BEAUTY CLINIC มา แกเลยแนะนำว่าลองศึกษาข้อมูลที่นี่ดู

เราเลยลองเข้าไปอ่านรีวิวการทำปากกระจับ รีวิวแน่นมาก อ่านไม่หมดเลยค่ะ เน้นดูรูปภาพประกอบเอา

จากที่เราดูรีวิวแล้ว คือทำแล้วออกมาสวยทุกคนอะ เลยตัดสินใจลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดู

วันที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอแนะนำดีมากค่ะ แนะนำให้หมดเลยว่าควรเย็บตรงไหน ตัดออกแค่ไหน

ที่จะไม่น้อยไป ไม่มากไปพี่ๆพนักงานก็ต้อนรับดีมาก ไม่กดดันเลยค่ะว่าปรึกษาแล้วต้องทำนะ เป็นกันเองมากๆ

เราเลยตัดสินใจนัดวันทำเลยค่ะ

พอถึงวันผ่าตัดก็ตื่นเต้นอยู่เหมือนกัน แต่ผู้ช่วยพยาบาลด้านในชวนคุยตลอดเลยค่ะ ทำให้ไม่เครียด

เจ็บนิดเดียวแค่ตอนฉีดยาชาค่ะ

และนี่คือปากเราก่อนที่จะทำค่ะ มีความหนาและไม่เป็นทรง

และนี่คือรูปหลังทำเสร็จ 1 วันค่ะ  สังเกตได้เลยว่า แทบไม่บวมเลยค่ะ รอยเย็บสวยมาก

วันที่ 2 เริ่มมีอาการบวมแล้วค่ะ และมีรอยช้ำร่วมด้วย

วันที่ 4 ยังคงบวมและมีอาการช้ำเพิ่มขึ้น  แต่เราไม่ค่อยกังวลเท่าไหร่นะ

เพราะว่าทานยาตามที่หมอสั่งละก็ต้องใช้เวลาพักฟื้นนิดหนึ่ง  

ปากที่บวมเริ่มยุบลงแล้วค่ะ แต่ยังช้ำอยู่ เริ่มเขียวๆ เราก็ใส่แมสปิดปากเอา เดียวคนอื่นตกใจ

วันที่ 6 เริ่มดีขึ้นกว่าทุกวัน แต่ยังมีรอยช้ำม่วงๆอยู่ ซึ่งหลังจากนี้อาการก็จะดีขึ้นเรื่อยๆค่ะ

อ๋อลืมบอก ที่นี่เย็บด้วยไหมละลายนะคะ เดี๋ยวมันจะค่อยๆหลุดเองไปเรื่อยๆ อาจจะต้องใช้เวลา

ขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคลค่ะ ของเราประมาณ 3 สัปดาห์ไหมก็เริ่มหลุดแล้วค่ะ

และนี่คือรูปตอนครบ 1 เดือนค่ะ ถึงจะทำปากกระจับแล้ว ก็ยังคงดูเป็นธรรมชาติอยู่

ชอบมากๆเลยค่ะ เข้ากับหน้าด้วย ไม่บางจนเกินไป กลายเป็นสาวหน้าหวานไปเลย

ใครที่กลัวการทำปากบอกเลยว่าไม่ต้องกลัวนะคะ สำหรับที่นี่คุณหมอแนะนำอย่างดีค่ะ แนะนำหมดเลยว่าควรเอาออกมากน้อย

แค่ไหน เพื่อให้ดูเหมาะกับใบหน้าของเรา และให้ดูธรรมชาติ ตอนทำนี่ก็ไม่เจ็บด้วย  ใครที่กำลังตัดสินใจอยู่ลองไปปรึกษาคุณหมอ

ก่อนได้นะคะ ที่ DRK BEAUTY CLINIC คุณหมอน่ารัก รับรองไม่ผิดหวังค่ะ ^^

โพสต์ 2019-3-16 17:12:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากสวยมากเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้