ดู: 1229|ตอบกลับ: 2

[ทำจมูก] แก้จมูก

[คัดลอกลิงก์]
หาที่แก้จมูก ที่ไหนดีบ้างค่ะ
โพสต์ 2018-12-31 10:44:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็เคยงานพังเพราะคิดผิดไปทำจมูกกับคลินิกดังกลางเมืองที่ดาราชอบไปทำมาแล้ว

เราเลือกไปแก้งานกับ มาสเตอร์พีซ ค่ะ เพราะมีเพื่อนแนะนำ และ ตามอ่านรีวิวหลายๆท่านบอกว่าคุณหมอที่นี่เก่งสามารถแก้งานได้ เราตัดสินใจไปปรึกษาและแก้งานที่นี่เลย

สิ่งที่ได้กลับมาคือทรงสวยเป็นธรรมชาติมากเลย ถ้ายังไม่มีคลินิกไหนโดนใจ เราขอแนะนำลองไปขอคำปรึกษาที่ มาสเตอร์พีซ เรื่อง แก้จมูก ที่นี่ก็เก่งค่ะ
โพสต์ 2019-1-7 09:22:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองอ่านคอลัมน์​แอดมินดั้ง​โด่ง​เกี่ยวกับหมอจมูก​ดูค่ะ  หมอชื่อดังน่าเชื่อถือ​

ปกติแล้วทุกคลีนิครับแก้จมูกอยู่แล้ว  หมอเก่งๆค่าแก้อาจจะสูงหน่อยนะคะ ลองอ่านรีวิวเยอะๆ  หาเคสหลุดอ่าน  เอาชื่อหมอมาเสริชดูว่าจบศัลยแพทย์​รึเปล่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต