เจ้าของ: setteni
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวแก้หน้าอกจาก 450cc เป็นไซส์ 350cc ที่ดีมอร์คลินิกกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนทำรู้สึกยังไงคร่า
เริ่ดมาก ทรงสวยด้วย
เจ็บไหมค่ะ มีราคาไหม
มีราคาไหมค่ะ อยากมีอกตู้ม5555
ทรงสวยมาก ดู้มเว่อร์
สวยมาก เจ็บไหมค่ะ
ไปปรึกษามาแล้ว พี่พนักงานดูแลดี คุณหมอเก่งมาก
มันดูดีมากกก เราชอบตรงที่ดูไม่เวอร์อะ แบบนี้แหล่ะดีแล้ว
สะบึ้มดูดีมาก เจ็บไหมค่ะ
น่ารักอ่า ชอบด้วยมารีวิวให้ดู เราว่าแบบนี้โอเคมาก ดูเนียนดี มีแบบที่ทำก่อนหน้านี้ไหมค่ะที่คลินิกอื่นนะค
คุณพระ เริ่ดมาก ดูดีมากกกกกก กอไก่ล้านตัวเลย
แก้จมูกและแก้หน้าอกที่เดียวกันเลย แสดงว่าคลินิกนี้ไม่ธรรมดาเลย อยากทำบ้างค่ะ เตรียมตัวนานไหมค่ะ
เห็นราคาแล้วร้องว้าวเลย5555 แต่รีวิวดูดีมาก ทรงเป็นธรรมชาติสุดๆ แบบนี้คุ้มสุดๆเลยคร้าา ต้องไปปรึกษาก่อนไหมค่ะถ้าจะทำ ทำไงบ้างค่ะ
เห็นแล้วอยากทำมากกก ดูออกมาเป็นธรรมชาติมากเลย ต้องจองยังไงค่ะ แพงไหมค่ะ
เราว่าดูธรรมชาติมากกกก ตอนทำ ความรู้สึกเหมือนโดนสิบล้อทับไหมคะ อยากทำมากก แต่เราขี้กลัว
สวยเนียนมากกก ดูดีมากๆเลย ตอนทำรู้สึกยังไงบ้างค่ะ คุณหมอวางยาสลบไหมค่ะ
สวยมากเลยค่ะ  เป็นธรรมชาติมากๆ ราคาเท่าไหร่นะคร้า
ว้าวๆดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ คลีนิคอยุแถวไหนนะค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ เนียนๆ
สวยมากเลยค่ะ มีโปรอะไรไหมค่ะ สนใจอยากทำบ้างจัง
แก้หลายรอบ เจ็บมากไหมค่ะ
อกสวยมาก แก้เยอะมากนับถือๆ
อยากทำอยากมีความมั่นใจ คุณหมอตุ๊กรับเสริมหน้าอกด้วยไหมค่ะ><
เห็นแล้วอยากทำมั้ง อยากมีอึ๋มอยากให้แฟนหลง55555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้