เจ้าของ: setteni
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวแก้หน้าอกจาก 450cc เป็นไซส์ 350cc ที่ดีมอร์คลินิกกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าเราทำสองอย่างพร้อมกัน จะมีราคาโปรให้ไหมค่ะ
มีราคาไหมค่า
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ มีราคาไหมคะ
สวยมากเลยคร้า มีราคาไหมคร้าสนใจ
ความรู้สึกเป็นไงคร้า
สุดยอดเลย ทำมาหลายที่พอจะมีข้อมูลการทำหน้าอกแบบละเอียดไหมค่ะ
รีวิวดีเลยค่ะ อันนี้เป็นทรงอะไรค่ะ
สวยเป๊ะเว่อร์

ศึกษามานานยังกลัวๆ ที่นี้ใช้ยาชาหรือยาสลบค่ะ
มีราคาไหมคร้า
มีใช้ยาสลบไหมคร้า ดีไม่ดีต่างกันยังไงกับยาชาคะ
ทำรีวิวออกมาเห็นภาพได้ชัดมากเลยค่ะ ดูสวยจนอยากไปทำบ้างเลย หลังทำแล้วนานไหมคะถึงจะหายเจ็บ
สวยมากกกเลยค่าา แผลใต้หน้าอกเจ็บนานไหมคะกว่าจะหาย
สวยมากกกกก​เจ็บ​ไหมค่ะ
เซ็กซี่สุดๆไปเลยค่า ยิ่งพอใส่ชุดว่ายน้ำยิ่งดูสวย หลังทำไปแล้วต้องดูแลตัวเองยังไงบ้างคะ
ทรงดูสวยมากๆค่ะ ตอนทำเจ็บมากไหมคะ
อาการเป็นไงบ้างค่ะ​ เจ็บไหมค่ะ
ต้องให้หมอตรวจก่อนไหมคะ เสียค่าใช้จ่ายในการตรวจไหมคะ
อยากดูดีแบบนี้บ้างจังเลย
ตอนทำเจ็บไหมคะ
ดูดีมากก ตอนนี้มีกี่สาขา ต้องจองก่อนไหมคร่า
ทรงดูสวยมาก ดูไม่เป็นก้อนเลย เริ่ดมาก ทำกับหมอไหนคร้่า
เริ่ดอ่าาา เดวขอแฟนทำ
ดูดีมากเลยค่ะ มีราคาไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้