เจ้าของ: ddee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดูเอาค่ะ หมอเฉลิมฯ กลุ้ม ค่ะ กลุ้ม

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-1-12 21:02:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยังไงก็เอาใจช่วยนะค่ะ
เราไม่เคยทำ เพียงแค่อยากทำ
แต่เราก็เข้าใจเจ้าของกระทู้นะค่ะ
รู้ว่าการที่เราอยากจะสวย ตั้งความหวัง เตรียมเงินมากมาย เพื่อหวังทำให้ดีทีเดียว
จะได้ไม่มีปัญหาอะไรเกิดขึ้นอีก ความคิดนี้เราเดาเอานะค่ะ เพราะมันน่าจะเป็นแบบนั้น
เราก็อ่านตั้งแต่คอมเม้นแรกยันสุดท้ายแระ 7 หน้า 555+ เกือบ ชม.
บางคนไม่ได้อ่านทุกคอมเม้นหมดก็จะถามวนๆ ทั้งที่เจ้าของกระทู้ได้บอกไปแล้ว เหอๆ
ไม่รู้สิ เราว่าก็จริงอยู่ที่เราต้องอดทน แต่เรื่องความสวยความงามสำหรับผู้หญิงแล้ว มันสำคัญมากกก
การต้องพบปะ และพบเจอคนอื่นๆ ด้วยสภาพแย่ๆ เรายังแทบไม่อยากจะออกไปพบกับใคร
มันทรมานนะ อาจเป็นเพราะเราแคร์สาตาคนอื่นๆมากเกินไป
จะให้ทำไงในเมื่อคนเราต่างความคิด ต่างนิสัย คนที่เค้าไม่แคร์ใครกับคนที่แคร์คน
จะให้ไปปรับเหมือนกันมันก็ไม่ได้หรอกค่ะ ก็เข้าใจว่าต้องพยายาม แต่มันไม่ใช่ว่าจะทำได้ง่ายๆ
อีกอย่างคนเจอเหตุการณ์แบบนี้มันก็เป็นปกติที่เราจะเกิดอคติกับหมอหรืออะไรก็แล้วแต่ขึ้นมาได้

แต่ก็ต้องทำใจแหละ ในเมื่อเรื่องมันเกิดแล้ว
ตัดสินใจแก้แล้ว เราก็อวยพรให้ได้ดีแหละค่ะ ^^

ไม่โทษใคร คุณไม่ผิด  หมอไม่ผิด  ใครไม่ผิด เพราะไม่มีใครอยากให้เกิด จริงไหมค่ะ?
สู้ๆนะค่ะ  ^^

แสดงความคิดเห็น

เหนด้วยที่สุดอ่ะ ทั้งที่อยากแก้ แต่ก้อกลัวเจ็บ กลัวกว่าตอนแรกมากอ่ะ  โพสต์ 2011-2-3 00:42

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้