เจ้าของ: ddee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดูเอาค่ะ หมอเฉลิมฯ กลุ้ม ค่ะ กลุ้ม

[คัดลอกลิงก์]
เราก็เพิ่งไปทำค่ะได้ เดือนกส่าแล้ว ทำกับหมอวรวิทย์ แต่ไม่ได้ทำ ฟอจูน ทำที่จุฬาเวทค่ะ
15000 แบบเกาหลี ทำนานๆแล้วปลายจะไม่ตก เพราะมีขายันอยู่อะ เอาลง4รอบ (หมายถึงหมอยังไม่เย็บค่ะหมอให้ดูกระจก แล้วถามว่าพอใจยัง หมอปราณีตมากๆ )ถ้าครัยชอบโด่งๆ แนะนำหมอคนนี้เลยค่ะ
พอผ่านมา1เดือน เห็ฯว่ามานเบี่ยวนิสๆ ประมาน มิลกว่าๆถึง2มิล  หมอนัดตรวจ จมูก ก็บอกหมอว่ามันเบี้ยวอะค่ะ หมอดู บอกว่าไม่เบี่ยวนะ ก็เลยบอกว่าพี่พยบาลยังบอกเบี้ยวเลย 55 มันเบียวนิสเดียวหมอเลยมองไม่ชัด หมอบอกให้รอที่ห้องตรวจ เดี๋ยวลงไปดู รอ5นาทีหมอลงมา ดู หมอบอกว่าจะแก้เมื่อรัย นัดเวลาหมอมาได้เลย แก้ ฟรี ว๊าววววว เราบอก จะเพิ่มปลาย ความสูงอิกนิส มันผิดที่เราเองค่ะเรื่องความสูงเพราะให้หมอเหลาลงเอง หมอบอกเสีย7500 ค่าสิลิโคล ok แต่ถ้าเอาสิริโคลเดิม ไม่เสียตัง หมอบอกแล้วแต่  
  ยังงัย ก็ สู้ๆ นะ ค่ะ แก้รอบ 2 ขอให้ สวยๆ
ดูป ดิสเพล ตอนยังไม่ได้แก้ ค่ะ ไปดูในhi5  รูปตอนแก้จมูกแล้ว  pickketa.hi5.com

แสดงความคิดเห็น

ไม่รีวิวบ้างเหรอครับ น้องปิ๊ก ^^  โพสต์ 2010-12-23 18:29
ที่คลิคนิกนี้แก้ฟรีนะคับ.......

ส่วน7,000ที่คุณddee  รู้สึกว่าจะเป็นค่าซิลิโคนอันใหม่นะคับ.....

แล้วก้คุณหมอทำให้กับมือเองครับ อันนี้ผมรับรองได้100%......

แล้วก็อีกอย่างนึงคือถ้าเลือกซิลิ18,000 ไม่มีการเพิ่มอีก1,000แน่นอน....

คือค่าจอง1,000 วันจริงจ่าย17,000 เท่านั้นจบ........

แล้วก็ที่เบี้ยวอะคับ มันเป็นตอนกลับว่าตกหมอนไรอย่างง้รึป่าวคับ(ไม่รู้ตัวอะคับ).....

ตอนผมทำมาแล้วอักแสบ(มือไปปัดโดน)พอไปหาคุณหมอก็ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรเพิ่มนะคับ....
ตอบกระทู้ tototo ตั้งกระทู้

คิดเหมือนเราเลยอ่ะ  นั่งอ่านตั้งแต่กระทู้แรก จนสุดท้าย รู้สึกแปลกๆนะ
โห...เห็นแล้วน่าสงสารจังค่ะ...มันเบี้ยวจริงๆ นะคะ ลองปรึกษาหมอดูนะคะ
ใช่ ของเราทำออกมาก็เบี้ยว แบบว่า บิดมาทางซ้ายดั้ย
แต่ทางขวามันบิดไม่ได้มีซิลิโคนมาหุ้มเลย รึว่าน้อยมาก
เหมือนแกนตอนครอบมันเยื้องไปด้านซ้ายเยอะกว่า
ปลายจมูกก้อแดงตลอด แต่ ไม่เจ็บ แบบนี้ เป็นอะรัยรึป่าวคะ

เราอุตส่าเดินทางไปหาคุนหมอ เค้าก็บริการแปลกๆ
แล้วหมอบอกว่า ไม่เบี้ยวๆ อยากทำใหม่ก้อจ่ายแต่ค่าซิลิโคน
หมดศรัทะาไปเลยกะหมอเฉลิม  อุตส่าเป้นแฟนคลับตั้งนานนนนนนนน

ของดิฉันกรณีเดียวกับคุณเลยค่ะ จะไปคุยกับหมออยู่ค่ะ แต่กลัวจะเจอเหมือ  โพสต์ 2011-9-19 01:38
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
ตอบกระทู้ chingchan ตั้งกระทู้

ทำมานานรึยังครับ
น่าเห็นใจค่ะ ชักกลัวๆขึ้นมาเหมือนกัน จะเป็นกำลังใจให้นะคะ สู้สู้
ถ้าเป็นเรื่องจริง ก็ขอให้กำลังใจทุกคนครับ เรื่องบางเรื่องมันก็มีการผิดพลาดได้บ้างครับ
ขอให้ผ่านพ้นด้วยดีนะคะ....สู้ๆ
  เป็นกำลังใจให้จขกทสู้ๆๆทำมารอบใหม่
ให้สวยโด่งแกนตรงไม่เบี้ยวนะคะสู้สู้สู้คะ
139#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-26 16:22:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้าใจว่าคุณ BOBBY เป็นแฟนคลับคุณหมอคุณคงประสพความสำเร็จในการทำศัลยฯ แต่ได้โปรดเข้าใจคนที่ทำออกมาแล้วมันไม่สวยบ้างว่าเขารู้สึกกันยังไงเราเชื่อว่าไม่ได้มีเราคนเดียวหรอกที่ทำออกมาแล้วไม่สวยเราเข้าใจหมอไม่ใช่เทพไม่ใช่เทวดา  ความผิดพลาดมันเกิดขึ้นได้  เข้าใจค้าเข้าใจ...ขอถามหน่อยเถอะถ้าคุณทำออกมาแล้วมันบิดๆเบี้ยวๆ คุณจะทำยังไง....จะเป็นทุกเป็นร้อนใหม่หรือเฉยๆ ความผิดพลาดเกิดขึ้นได้เข้าใจหมองั้นเหรอ รอทำไหม่ไม่เป็นไร อย่างงั้นเหรอ ที่เราพูดก็พยายามพูดเป็นกลางๆนะ ไม่ได้ตั้งใจทำให้เขาเสียหาย ก็เจอมาแบบนี้จะให้เล่ายังไง  เราเสียความรู้สึกก็พูดไประบายออกไปจะให้ทำไงได้...จะว่าแต่งเรื่องก้อมีรูปให้ดูไม่ได้กล่าวหารอยๆ
เรื่องคิวได้คุยกับหมอแล้วหมอพูดเองเลย...เขาบอกเองว่าถ้ารอคิวยอกเลิกมีรอเป็นร้อย  หรือไม่ก็ต้องรอเป็น เดือนกค.54 โน้น อย่างนี้เขาเรียกว่ารอเป็นปีไหม่คุณณณณณ....

เห็นด้วยกับพี่มินนี่ทุกคำพูดค่ะ  โพสต์ 2011-1-15 02:31
เอาใจช่วยนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ไม่มีใครอยากเจ็บตัวหลายรอบหรอกคะ  โพสต์ 2011-1-15 02:30
เอาใจช่วยนะคะ ขอให้สมหวังเร็วๆ ว่าแต่ทำไมกดคะแนนได้แค่ 10 นะ งง จัง  โพสต์ 2010-12-26 16:36
ไม่ได้แก้จมูกกับคุณหมอ เพราะจมูกพี่มากปัญหา คุณหมอไม่ค่อยมีเวลามาก  โพสต์ 2010-12-26 16:35
พอจะแก้ก็ต้องรอคิวนานหน่อย พี่เข้าใจธรรมชาติตรงนี้ จึงตัดใจ  โพสต์ 2010-12-26 16:34

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
จิงเปล่าเนี่ยครับ ผมจองคิวทำ 2 อย่างแน่ะ ไงคุณ ddee ลองปรึกษาหมออีกครั้งนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
แปลกนะครับ เบี้ยวขนาดนี้ น่าจะเห็นตั้งแต่ก่อนหมอจะเย็บ หรือตอนทำเสร็จใหม่ๆ แล้ว

ในเมื่อใช้ยาชา ไม่ใช่ยาสลบ สติสตังอยู่ครบ ก็น่าจะเห็นว่าเบี้ยวตั้งแต่เสร็จแล้วสิ

ละตอนทำเสร็จใหม่ๆ มันก็ยังเป็นทรงที่ได้อยู่เกือบสมบูรณ์

มันน่าคิดจริงๆ เพราะก็ไม่มีใครบอกได้ด้วยสิ ว่าเป็นคนที่ได้ทำกะหมอจริงๆ รึเปล่า...

เค้าอาจจะหลับตอนทำป่าว เหอๆ  โพสต์ 2011-2-3 00:38
สิ่งนึงทีกลัวที่สุดคือการทำแล้วต้องมาแก้ไข บางคนอาจจะชอบเดินเข้าเดินออก คลินิค บางคนก็กลัวการการผ่าตัดเปิดแผล บางคนอาจจะชอบการเปลี่ยนของใบหน้าตลอดเวลา

เชื่อว่า หลายคนต้องการ สิ่งที่ดีที่สุด สมกับระยะเวลาที่รอคอย พอถึงเวลาก็อยากจะไห้ทุกอย่างสมบูรณ์แบบที่สุด

คนหมอก็เป็นมนุษย์ เหมือนเรา ๆ ย่อมเกิดข้อผิดพลาด คน ๆ เดียวไม่สามารถ ทำไห้คนหลายคนพอใจในเวลาเดียวกัน
กระทู้นี้ร้อน ^ ^
ขอให้พบทางออกที่ดีที่สุดนะคับ
เเดวนี้คิวทำจมูกหมอเฉลิมจากเดิมหมอให้เวลา 1 ชั่วโมงเหลือแค่ครึ่งชั่วโมงจิงหรือปล่าวคับ
ตอบกระทู้ g9bh] ตั้งกระทู้

ไม่นะครับ ตอนผมทำกับคุณหมอ เคสผมใช้เวลาไปชั่วโมงกว่าครับ

เพราะคุณหมอเอาออกมาเหลาใหม่สามครั้ง เพราะพี่แดงบอกว่ามันเบี้ยวนิดหน่อย
หน้าเดิม หนุดุจมุกแล้วมันเอียงนิดๆ อยุ่แล้ว แต่เมือ่เราไปทำ หนุว่าหมอก็่น่าจะปรับให้มันตรงสิ ถึงจะถุก ถ้าดุจากภาพหนุว่ามันเอียงค่ะ ถ้าที่นี่เขาไม่สนใจ ก้ไปที่อื่นดูสิค่ะ ไม่ต้องไปง้อเขาหรอก เสียตังแพง ทำไม่ดี แถมไม่ใส่ใจเรา โมโหแทนค่ะ
เมื่อวานไปทาน อาหารญี่ปุ่นแถวรัชดา ก็เลยแวะที่ ฟอร์จูน คลินิก เลยไปสอบถามคิวว่าจะมีอีกเมื่อไหร่ คิวถึง กรกฎา 54 เปิดจองวันที่ 7 มกราคม ตอนนั่งรอปรึกษาเห็นลูกค้าโทรมาบอกว่าเบี้ยวไรสักอย่างนี่และแล้วคุณแดงก็อธิบาย สักพักมีผู้หญิงคนเข้ามาบอกว่าเบี้ยวรอปรึกษาหมอมาแต่คลินิกเปิดใหม่เลย 11 โมง  แต่ทรงจมูกแต่ละคนก็สวยดีแฟนบอก เพราะแฟนนั่งรอข้างนอก แต่เรากำลังคุยกับผู้ช่วยผู้หญิงในห้องอยู่เลยไม่เห็นหน้าได้ยินแต่เสียง แต่เราปรึกษากับกับผู้ช่วยผู้หญิงอ่ะไม่ได้คุยกับหมอเฉลิมค่ะ ขอบอกราคาแก้ รวมซิลิโคนแล้วตกที่ 30000-32000 บาท OH MY GOD ราคาขึ้นอีกแล้ว เราคิดว่าไหนๆมาแล้วลองขอจองดู คุณแดงก็ให้จอง เพราะเห็นเรามาใกล เราได้คิวต้นเดือน กรกฎา 54 เราว่าจะเบี้ยวหรือเอียงมันขึ้นอยู่กับการดูแลของเราเองมากกว่าเหมือนคุณBOBYบอก ถ้าจมูกมีฮัมส์มาก่อนโอกาสเบี้ยวมีสิทธิสูง หรือเสริมมาแล้วแอบนอนตะแครงก็มีสิทธิเบี้ยวด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้