เจ้าของ: ddee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดูเอาค่ะ หมอเฉลิมฯ กลุ้ม ค่ะ กลุ้ม

[คัดลอกลิงก์]
ยังไงก็ขอให้ เรียบร้อยนะคับ
ตอบกลับ 102# guildwar34
ถามทุกข์สุข คุณ ddee ต่อ ได้ทำอะไรต่อบ้างหรือยัง อดทน อย่าท้อนะ เคส ที่ต้องแก้จมูก หมอเขาไม่สนุกกับมันเท่าไหร่ ทำยากกว่าทำใหม่เยอะมาก แถมยังได้ ตังค์ น้อย รักษาสิทธิ์ ตัวเอง ไว้ให้ดีนะ ถ้าหาเวลา ทั้งของหมอ และ ของเราได้  ก็ให้เผชิญกับมันไปเลย ยังไง ก็ต้องแก้ไขอยู่แล้ว สู้ สู้ เพื่อชีวิตที่มั่นใจขึ้น
เห็นเคส แล้วไม่อยากเสริมเลย ...จิตตกอย่างแรง หวังไว้สูง ว่าต้องออกมา ดี
เป็นกำลังใจให้นะคะ
หมอคมฤกชบุรีรัมย์ดิคัฟ

ไม่รู้จะมาได้ป่าว

แต่ปรึกษาได้นะคัฟ

เพราะที่นี่หมอฝีมือดีอันดับ1ของบุรีรัมย์

ทำสวยมาก

ที่นี้กะทำทุกอย่างนะคัฟ

ทั้งนม ผ่าตัดแปลงเพศกะมี

ถ้าไม่ดีจิงคงเปิดไม่ได้

เพราะหมอฝีมือดีมาก

และซิลิโคนกะมีทั้งญี่ปุ่นและเมกา

จมูกเริ่มที่7000-15000 แล้วแต่ซิลิโคน

ตัดปีก5000 แก้ฟรีถ้าจะเสริมใหม่ที่นี่

ราคาก็สมเหตุสมผลไม่แพงและถูกเกินไป

ปากบางนี่ไม่แน่ใจว่าหมอจะรับทำหรือป่าว

แต่น่าจะมีนะ

เบอร์หมอเลยนี้คัฟฟฟ

เสริมคางก็เริ่มต้นราคาเหมือนทำจมูก

0815471122
ปรึกษาที่บางกอกคลีนิกศัลกรรมสิ พระราม2 สวย เเละราคาไม่เเพงด้วย
หมอใจดีมีจรรญาบรรด้วย
ลองเข้าไปให้แกแก้ไขให้สิคะ  ถ้าแกไม่รับแก้ก็ลองหาหมออื่นดูค่ะ  แนตขอแนะนำหมอศรัณย์ค่ะ หมอเค้าทำสวย ทำสไตล์เกาหลีๆหน่อยค่ะ เค้าจะดีไซน์ให้เข้ากับหน้าคนไข้ของแต่ละคน จะไม่ออกมาบล๊อคเดียวกันหมดนะคะ ทรงใครทรงมัน แนตเองก็ทำจมูกแบบเกาหลีกับหมอศรัณย์ค่ะ ลองดูนะคะ
108#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-11-26 20:42:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความคิดค่ะ ขอบคุณที่หลายๆ คนเข้าใจ  บางคนอาจเชื่อในฝีมือหมอและคิดว่าเราโกหกก็ไม่เป็นไร เราไม่ได้มีเจตนาจะมาทำลายชื่อเสียงของเขานะแต่เราเจอแบบนี้จริงๆ เราไม่ได้บอกว่าเขาไม่เก่งนะความผิดพลาดมันอาจเกิดขึ้นได้เราเข้าใจตรงนี้  เราคิดว่าจะลองเชื่อใจหมอเสี่ยงทำกับเขาอีกซักครั้งก็เราเลือกหมอคนนี้ตั้งแต่แรกแล้วนิ ทำไงได้ กล้าๆกลัวๆ ใครไม่มีปัญหาเหมือนเราก้อไม่รู้หรอก  ถึงเคสแก้จะทำได้ยากกว่าได้ตังค์น้อยกว่า เขารับค่าจ้างแล้วทำงานไม่ดีไม่สวยเขาก็ต้องเป็นคนแก้งานให้เราดิ  แต่ถ้าหมอมีจรรยาบรรณเขาก้อคงตั้งใจทำให้เราอย่างสุดความสามารถนะน๊ะเพราะนั้นก็หมายถึงชื่อเสียงของเขาด้วย (ภาวนาให้เป็นแบบนั้นที่เถอะ) แต่เท่าที่คุยกับหมอเขาก็ไม่ค่อยเต็มที่กับลูกค้าเลย เช่นพูดว่าเรื่องคิวคุณไปคุยกับพี่แดงเลยเสียเวลาหมอเขาบอกว่าเสียเวลาได้ไง มันเสียความรู้สึก...แต่ก้อพอเข้าใจเขานะ  ถึงจะได้คุยกับหมอไม่ถึงห้านาทีก็ตาม นี่ยังไม่เคยโทรไปจิกเรื่องคิวเลยเพราะคิดว่าเขาคงมีความรับผิดชอบพอเดี๋ยวก็คงโทรมานัดหรือว่าเราคิดผิดก็ไม่รู้...

แสดงความคิดเห็น

ผมก็แก้ ใหม่อีกรอบ น่ะครับ ก็ไม่เห็นเป็นไร โอเคดีครับ ^^  โพสต์ 2010-12-24 02:44
ขอบคุณทุกความคิดค่ะ ขอบคุณที่หลายๆ คนเข้าใจ  บางคนอา ...
ต้นฉบับโพสต์โดย ddee เมื่อ 2010-11-26 20:42

จริง ๆ ควรจะโทรตามเรื่อย ๆ เลยนะครับ
อย่าปล่อยให้ทางคลินิกตาม
เพราะกลัวว่าเคสทำ และเคสแก้อาจจะมีก่อนหน้าคุณ ddee
โอเปิ้ลคิดว่า คงจะมีอีกหลายคนที่อยากจะทำเร็ว ๆ ไม่อยากรอ
วันที่โอเปิ้ลไปที่คลินิก ก็มีคนไข้มาแก้เอียงเหมือนกัน
ที่หน้าเค้านท์เตอร์ก็เล่าให้ฟังว่า คนแก้เอียงก็ไม่อยากให้รอนาน
(เข้าใจจิตใจของคนที่ทำออกมาแล้วไม่สมบูรณ์ อยากจะแก้ไขให้เรียบร้อย)
แต่เคสที่ทำใหม่ เค้าก็มีคิวของเค้าแล้ว จะไปเบียดคิวของคนอื่นก็ไม่ได้
เลยอยากให้เคสที่แก้ โทรไปหาที่คลินิกเรื่อย ๆ เพราะว่า
มีเคสทำยกเลิกอยู่เรือย ๆ เนื่องจากเวลาไม่ได้ต้องเลื่อนออกไปอีก ฯลฯ
ทางคลินิกจะได้เสียบเคสที่ยกเลิกให้แทน
โอเปิ้ลถึงอยากให้คุณ ddee โทรไปที่คลินิกดีกว่า
อย่าปล่อยให้เวลามันผ่านไปเรื่อย ๆ ตอนโทรไปก็บอกชื่อด้วยอ่ะครับ
พี่แดงเค้าจะได้จำชื่อเราได้ วันละครั้งก็ยังดี เป็นกำลังใจให้นะครับ
ขอให้แก้ได้วันเร็ว ๆ และแก้ออกมาแล้วถูกใจคุณ ddee นะครับ
น่ะสิคะ โทรไป ก็มีแต่พี่แดงรับ ไม่เจอคุณหมอเลยค่ะ
ไปแก้เลยค่ะ เบี้ยวเห็นชัดมากอ่ะ
เราก็เคยเบี้ยวนะ แต่ตอนนี้ไปแก้ไขเรียบร้อยแล้วอ่ะ เป็นเหมือนกันเลยอ่ะ แต่ว่าคนล่ะ หมอ ของเราที่ยันฮีอ่ะคะ
ดิสเครดิต ป่าว หมอทำผมได้ดูดีมาก
บอกหมอว่าไงตอนทำ ต้องบอกว่าเอาโด่งมากๆๆๆๆๆๆๆ ปลายแหลมมากๆๆๆ หยดน้ำชัดๆๆๆ ฮัมพ์สวยๆๆๆๆ
ออกมาเป๊ะทุกราย
แม่ง ๆ  งะ ... ไม่ค่อยติดตาม ความเสียหายของตัวเองเลย ...เห็นทุกท่านที่มีปัญหากับหมอ ... เขาก็เข้าไปหาหมอเลย แล้วผลเป็นงัย ก็มาบอกทันที่ แต่ คุณ ddee ปล่อยให้มันเนิ่นนานไป หรือเปล่า  ปล่อยจนเลยมานานแบบนี้  โดยไ่ม่สนใจกับมันจนทำให้เราจิตตกไม่เป็นที่พอใจ ...ก็ยังลั้นล้าบ่นปอดแป๊ด  อ่านมาหลายรอบแหละ ... ท่าโน้นท่านี้  ระวังจะแย่กว่าเดิมๆ น่า เป็นห่วง .... เดี๋ยววันเสาร์ ไหน ว่าง ไปนั่งดูคนทำจมูก ที่คลินิค จะเอา เคส คุณดี ๆ ไปคุย ลองดู ว่า ...จะเป็นอย่างไร เห็น มีคนคอมเพ้น เป็นแบบนี้จริง ๆ บนดั้งโด่ง ... อยากรู้ความจริงเหมือนกัน ... ว่าเคสคุณดี ๆ ทำไมไม่แก้ไขให้ หรือกำหนดให้  วันแก้ให้ .. เรื่องจิ๊บ แบบนี้ ... ไม่น่าจะเป็นปัญหาใหญ่โตกับคลีนิค ...ถ้าเขารู้ว่ามีการร้องในเว็บนี้ ทำให้เขาเสียลูกค้า หรือ หมดความน่าเชื่อแค่กระทู้เดียวนี้
อ่านแล้วก็ตกใจอ่ะ ยังไงขอให้แก้แล้วถูกใจนะคะ

สู้ๆๆค่ะ
เราติดตามคุณหมอมานานเป็นปีแล้วน่ะค่ะ ถึงได้ตัดสินใจทำกับหมอเฉลิม บอกตามตรงเลยดูรูปหน้าแรกแล้วตัวใจเหมือนกัน ไม่น่าจะเป็นสไตล์ของคุณหมอเฉลิม ดูรูปจมูกแล้วคล้ายๆเราเลย  สั้นเชิด คุณหมอก็แนะนำก่อนเลยว่าถ้าอยากได้ยาวขึ้นกว่าเดิมเยอะ เนื้อจมูกเราจะไม่อำนวย มีผลให้ซิลิโคนทะลุได้ ต้องใช้กระดูกรองปลาย ซึ่งเราก็เลือกทำให้เสร็จๆไปเลยทีเดียว เพราบางทีรูปจมูกเรามันทำแบบคนอื่นไม่ได้ก็ต้องตัดสินใจเลือกที่เหมาะกับตัวเองดีที่สุด
         ตอนนี้เราทำครบสามเดือนแล้วค่ะ โคนเอียงไปทางซ้ายนิดๆ กำลังคิดอยู่ว่าจะไปแก้ดีหรือเปล่า เพราะรูปจมูกมันดูโอเคแล้ว ติดเอียงนิดเดียว คือไม่อยากผ่าใหม่เจ็บตัวแล้ว อีกอย่างเสี่ยงเบี้ยวอีก
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-6 07:28:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราก็รอคิวอยู่ ก็เขาไม่มีคิวจะให้ทำไง ล่ะคุณ basketdanc เข้าใจไหม
ของผมทำก็เอียงซ้ายครับ ไม่หนำซ้ำยังวางไว้โด่งมากด้วย วันทำเสร็จผมเซงมาก แต่หมอบอกว่ามาแก้ได้ฟรีใน 1 ปี
ผมเฉยๆ ผมว่าจะเข้าไปหาวันนี้ ถ้าได้เรื่องเสียตังค์ยังไง ผมไม่ยอมแน่นอน

ผมจะรอดูว่าหมอจะว่ายังไง หมอที่เค้า่วากันดีนักหนา เสียตังคืก็แพง ความรับผิดชอบจะมากขนาดไหน ถ้าไม่มีผมก็จะไม่แก้ และผมจะเอาเรื่องถึงที่สุด ผมยอมจมูกเบี้ยว แต่ชื่อเสียหมอก็จะหมดไปกับจมูกเบี้ยวๆของผมเช่นกัน

ไม่ได้โกหกใครจะว่าโกหกก็เอาเถอะ แต่อยากเล่ามากกว่านี้มากๆ แต่ขอไปดูสถานการณ์วันนี้ก่อน
120#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-7 06:34:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาใจช่วยนะคะ ส่วนเราก็รอ อย่างน้อยเราก็มีเพื่อนที่มีปัญหาคล้ายๆกัน ถ้ายังไงก็มาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ รองมาแชร์ประสบการณ์กัน หัวอกเดียวกัน
ถ้าหมอไม่แก้หรือขอเงินเพิ่ม แนะนำให้ฟ้องแพทยสภาเลยคะ หมอได้เงินแล้วไม่รับผิดชอบ น่าเกลียด
เฮ้อ...มีแอบแรงใส่กันนะคะ ใจเย็นค่ะ
ใจเย็นนะค่ะ

ไม่น่าเชื่่อว่าเป็นคุณหมอเฉลิมนะค่ะ คุณหมอเท่าที่รู้จักเพราะไปแก้จมูกกับคุณหมอหลายครั้ง คุณหมอรับผิดชอบดีมากค่ะ และแก้ไขให้ฟรีค่ะ หากมีปัญหาอันเกิดจากมาเสริมกับคุณหมอไปแล้ว ฟังแล้วต้องบอกว่าไม่น่าใช่นะค่ะ ไปพบคุณหมอดูก่อนนะค่ะ
ปกติ บางเคสคุณหมอทักเองว่ามันเบี้ยวแล้วก็แก้ให้ใหม่นะค่ะ เรื่องความรับผิดชอบ ด้าว่าคุณหมอไม่ทิ้งคนไข้นะค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ไปพบคุณหมอ เราว่าคุณหมอต้องแก้ใหม่ให้คุณพอใจแน่นอนค่ะ
อยากรู้ความคืบหน้าค่ะ เป็นไงบ้างแล้วคะ
ดูแล้วตกใจ

กลัวว่าจะโดนตัวเรา

เราจะไปทำวันที่ 18ม.ค

ทำไงดี

กลัวจมูกไม่สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้