ดู: 4575|ตอบกลับ: 6

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ใครรู้จัก OBT Filler จาก Restylane บ้างมันดีจริงๆ ดีอย่างไง 

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย starkorawon เมื่อ 2018-12-20 20:11

เพิ่งไปฉีดมาคุณหมอแนะนำตัวนี้ เพราะว่า
OBT( Obtimal Balanced Technology) ของ Restylane ทำให้ Hyaluronic acid แบบใหม่นี้มีความยืดหยุ่น และ กลืนตัวกับผิวโดยรอบ ค่อนข้างสูง ด้วยการเลือกใช้ ขนาดโมเลกุลที่เหมาะสม ปรับรูปหน้า ยกผิว หรือ ริ้วรอยตื้นๆ ด้วยเจลที่เป็นลักษณะแผ่กว่าง สร้างคุณภาพผิวให้เรียบเนียน และแบบมันเนียนจริงๆ ไม่เป็นก้อน หน้าไม่แข็งใครกำลังจะฉีดแนะนำนะคะ
โพสต์ 2018-12-20 21:30:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฉีดที่ไหนคะ อยากทราบเพราะตั้งใจจะไปฉีดอยู่ แต่ยังหาสถานที่และยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะฉีดของอะไรดี
โพสต์ 2018-12-22 00:11:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพื่อนเคยใช้ juverderm แล้วแพ้ค่ะ อยู่วันดีคืนดีหน้าก็บวม มีรอยแดง ตรงที่ฉีดแล้วก็หายไป ไปถามหมออหมอบอกไม่ได้เป็นทุกคน และเป็นบางรุ่น ถ้าแดงมากต้องสลาย จะเป็นช่วงร่างกายอ่อนเพลีย ต้องกินยาปฏิชีวนะเรื่อยๆ จะเป็นจนกว่าจะสลายหมด
โพสต์ 2018-12-22 00:49:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพื่อนเพิ่งไปฉีดมาหน้าแข็งเป็นก้อน เค้ารอให้สลายอยากแนะนำตัวนี้เพราะหลายคนบอกว่า restylane ดีกว่า เห็นถูกกว่าเลยเลือกผลออกมาแย่ จ่ายแพงกว่าอีกนิดสวยๆ
โพสต์ 2018-12-27 01:09:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟิลเลอรแท้ที่ปลอดภัยทุกตัว ต้องเป็น Hyaluronic acid 100% ครับ สลายหมดไม่ตกค้าง แต่ละรุ่น แต่ละยี่ห้อ ต่างกันที่ความเข้มข้น และขนาด particle ทำให้คุณสมบัติและความทน แตกต่างกันไปครับ ซึ่งความเหมาะสมในการเลือกใช้ ก็แตกต่างกันไปในแต่ละตำแหน่งที่ต้องการเติม และดุลพินิจในการตรวจประเมินของแพทย์ครับ
โพสต์ 2018-12-29 01:34:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Restylane แม่เราเคยฉีด ที่maxi  ได้ใบการันตรีพร้อมซีเรียลนัมเบอร์ตรวจสอบได้ว่าเป็นของแท้ด้วย
โพสต์ 2018-12-30 01:04:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเคยฉีด filler ใต้ตา ตัวที่เราฉีดประจำ จะเป็น Restylane vital light ค่ะ ใต้ตาที่คล้ำ ตาที่ดูเหนื่อยๆหายไปเลยมันคือตัวเดียวกันรึเปล่าคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้