เจ้าของ: puisohot
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] [SR] Review ฉีดฟิลเลอร์ครั้งแรกที่คลินิกดังย่านมหาชัย

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้สนใจ ฉีดผิวขาวที่นี่มากเห็นคนฉีดเยอะมาก 30 คนต่อวันอะ น่าไปทำฝุดๆ
คิวฉีดผิวที่นี่เยอะจริง คนแน่นทุกวัน วันนึงคนไปฉีด 20 กว่าคิวได้ เราว่าจะจองคิวฉีดบ้างสนใจตัว double aura white อยู่เหมือนกัน เพื่อนไปฉีดมาละขาวขึ้นมาก
ไว้จะลองไปใช้บริการ เห็นคิวแน่นตลอด คนไปฉีดผิวที่นี่เยอะมาก น้าเราก็ฉีด ขาวขึ้นจิงด้วย

วันก่อนไปคลินิกคนนั่งฉีดผิวกันเพียบเลย เราขอดูราคาละ น่าสนใจไม่แพงด้วย เห้นว่าต้องมาฉีดซ้ำประมาณ4ครั้ง เดวเก็บตังก่อนว่าจะไปลองฉีดบ้าง
อยากลองไป ฟิออร่า อยู่เหมือนกัน มีแต่คนแนะนำว่าหมอที่นี่เก่ง
ชอบที่นี่เหมือนกัน ไปที่ไรคิวแน่นตลอด ฉีดผิวนี่คิวเยอะจิงๆ หมอเพรชใส่ใจทุกเคสเลยค่ะ
คนฉีดผิวสาขามหาชัยคือบับ เยอะจริงๆ ต่อวันอะ 20 คนขึ้นอะ
ไปที่ไรคิวแน่นตลอด บริการดี ว่าจะแวะไปฉีดผิวที่นี่อีก
หมอเพรชมือนิ่งจริงๆ ไปฉีดแก้มมาเหมือนกันรอคิวเกือบ 2 ชม. แต่หมอแกใส่ใจเคสดีมาก
ึเครือเดียวกะ flora ที่จัน ใช่ไหมคะ เห็นว่าเจ้าของเดียวกัน

แสดงความคิดเห็น

น่าสนใจ: 5.0
น่าสนใจ: 5
เพิ่งรู้เหมือนกันว่ามีสาขาใหม่ แต่คนละชื่่อ ใกล้บ้านเราด้วย  โพสต์ 2019-11-6 18:56
mai_maree ตอบกลับเมื่อ 2019-8-10 18:42
ไปฉีดผิวกับฟีออร่าคลินิกที่สาขาจันทบุรีมาค่ะ เพิ่ง ...

ติดต่อหมออ๊อฟได้เลย หมอมาใหม่ จบจากจุฬา ฝีมือโอเคเลยค่ะ
คนมาใช้บริการต่อวันเยอะมากจริงๆ ค่ะ แต่ไม่ว่าจะไปวันไหนก็เจอแต่หมอเก่งๆ คุณภาพทั้งนั้นเลยค่ะ

คลินิกประจำเราเลยค่ะที่มหาชัย เพราะเราไปฉีดผิวตลอด หมอก้เก่งทุกคน
ไปฉีดฟิลเลอร์ที่นี่มาเหมือนกัน เชื่อถือได้แน่นอน หมอฝีมือดีทุกคน ทำไม่เจ็บด้วย
คิวแน่นตลอดทั้งปีเลยที่นี่ ลูกค้าเยอะมาก ส่วนมากก้มาฉีดผิว ฟิลเลอร์ โบท็อกกัน
วุ้ววว คุณหมอหล่อค่ะ อยากไปทำบ้าง
คลิินิกประจำเราเหมือนกันที่นี่ หมอแต่ละคนคือเก่งมาก ประทับใจสุดก็ยกให้หมอเพรชเจ้าของคลินิกเลยค่ะ

เพิ่งไปใช้บริการได้ 2-3 ครั้งเอง ไปฉีดผิวมาค่ะ ที่นี่พยาบาลเค้าก็บริการดีนะคะ หมอก็ใจดี
ที่นี่หมอเก่งมาก คอนเฟิมเลย เพื่อนเราแนะนำให้ไปลองฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาที่นี่มา หลังจากฉีดก็เห็นผลชัดเจนเลยค่ะ
หมอเพรชฝีมือดีตลอดจริงๆ ค่ะ ใจดี และให้คำปรึกษาได้ตรงจุด ไม่มีหมอคนคนไหนใส่ใจคนไข้เท่าหมอเพรชแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้