ดู: 3819|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก...เปลี่ยนดั้งแหมบเป็นดั้งโด่งสวย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อบีนะคะ ตรงๆเลยละกันนะคะว่าวันนี้จะมารีวิวจมูกที่ไปเสริมกับรพ.เลอลักษณ์มา เลือกที่นี่เพราะว่าปลอดภัยได้มาตรฐาน และมีแพทย์ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทางอีกด้วย...มาดูรูปก่อนทำกันเลยค่ะ

ก่อนทำ

นี่ขนาดถ่ายรูปเอียงข้างหน่อยๆสันจมูกยังไม่ขึ้นเลย ตอนนั้นก็ตลกตัวเองเหมือนกันที่จมูกนั้ลร้ากกก 555 จมูกชมพู่ก็ว่าได้ 5555 เอาเป็นว่าเลือกเปลี่ยนตัวเองด้วยศัลยกรรมก็เพราะแบบนี้แหละค่ะ ถามว่ากลัวมั้ยก็แอบกลัวเหมือนกันนะ กลัวเจ็บกลัวออกมาไม่สวยเพราะก่อนทำคือเข้าไปดูรีวิวเยอะมาก ดูจนหลอนไปเลย ฮ่าๆ เราเลยพยามหาที่ที่ดีที่สุด พอได้แล้วก็จองคิวเลยรอวันทำอย่างเดียว เตรียมตัวเตรียมใจพร้อมมากก....

ก่อนทำ 2

พอถึงวันนัดก็เข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่ ก็จะมีผู้เชี่ยวชาญคอยให้คำแนะนำเรื่องทรงจมูกและการดูแลหลังทำค่ะ เราเลือกทำทรง Idol Nose ได้ทำกับหมอวีรวุฒิค่ะ พอคุยเสร็จอะไรเสร็จก็ขึ้นไปจ่ายเงิน รับยา แล้วก็ตามขั้นตอนของรพ.เลยค่ะ พอเสร็จทุกอย่างแล้วก็รอผ่าตัดเลยจ้าาา ระหว่างนั่งรอก็ยังตื่นเต้นอยู่แต่ก็พยามทำใจสบายๆไว้ 5555 และแล้วเวลาที่รอคอยก็มาถึงงง ฮึบไว้และเดินหน้าเข้ารับความสวยเลยจ้าาาาา.....

1 วัน

วันแรกผ่านไปด้วยดี มีเจ็บมีตึงนิดหน่อยแต่ก็ทำตามที่ผู้เชี่ยวชาญแนะนำคือนอนหมอนสูง ไม่นอนตะแคง ทานยาตามที่แพทย์สั่ง คอยใช้เจลประคบเย็นบ่อยๆ งดอาหารแสลง หมักดอง อาหารทะเล แอลกอฮอล์ด้วย

5 วันค้าบบบ

17 วันก็มาาาา

ผ่านไปเดือนกว่าๆ จมูกหายบวมและเริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้วค่ะ แต่จะว่าไปของเราก็บวมน้อยเหมือนกันเพราะคุณหมอมือเบามากๆเลย แล้วก็ใจดีด้วย แอบชมๆ 5555 อีกอย่างคือการเสริมจมูกครั้งนี้ทำให้เรารู้สึกมีความมั่นใจในตัวเองมากขึ้นด้วย กล้าแต่งหน้าแต่งตัว ถ่ายรูปมุมไหนจมูกก็โด่งพุ่งสวย เพื่อนๆก็ต่างชมว่าดูดีขึ้น จากที่ชอบล้อว่าดั้งแหมบ จมูกชมพู่ 5555 “เสริมจมูกเปลี่ยนชีวิตจริงๆค่าาาา”

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้