ดู: 288|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Miantis สวยไม่เอียงไม่บิดไม่ผิดรูป by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้า วันนี้เราจะมารีวิวการทำศัลยกรรมจมูกทรง Miantis ที่เราได้เลือกไปทำกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์นะค่ะ ถ้าทุกคนดูจากภาพเราดีๆ เราก็มีจมูกนะ^^ แต่ก็ยังไม่โอเคสำหรับเรา (อยากมีอีก 555)  เราอยากมีจมูกที่มีมิติมากขึ้นมีปลายจมูกที่พุ่งและสวย เราเลยเลือกทรงนี้และเลือกทำที่นี้เพราะมีคนแนะนำเรามาค่ะ

มาดูรูปกัน

ก่อนทำ/Before

พอถึงวันผ่าตัด ตื่นเต้นมากค่ะ แต่ก็ต้องสงบไว้(อยากมีจมูกสวยๆแล้ว 55555) เราก็เข้ามาพบคุณหมอ คุณหมอใจดีมาก น่ารัก และเป็นกันเองมากค่ะ(โอเครสุดๆ) 

ถึงเวลาผ่าตัด ตอนนั้นเราไม่กลัวเลย เราคิดแค่ว่าเดี๋ยวก็สวยแล้วๆ แปปเดียวเองสู้ๆ^^ พอตื่นมารู้สึกตัวอีกทีก็เสร็จแล้วค่ะเราก็ลุกออกจากห้องผ่าตัดไปนั่งที่ห้องรับรองคนไข้ มีคุณพยาบาลคอยดูแลเป็นพักๆ เราอยากบอกทุกคนมากว่าที่นี่การบริการดีจริงๆค่ะเรารับรอง 

หลังทำ/After

*ผลลัพธ์อาจเปลี่ยนแปลงไปตามแต่ละบุคคล

หลังทำ 1-2 วัน จะมีอาการบวมมาก และเจ็บบ้างค่ะ แต่คุณหมอบอกว่า 3-4 วัน อาการบวมและเจ็บจะลดลงแต่ก็จะมีช้ำหน่อยๆ (ไม่ต้องกลัวกันนะ 55) คุณหมอก็ได้แนะนำให้เราอย่านอนตะแคลงแต่ให้นอนหมอนสูงๆไว้  อย่ากินของดิบของดองต่างๆ เราก็ทำตามที่คุณหมอบอกอย่างสม่ำเสมอเลยค่ะ เพื่อจมูก555

*ผลลัพธ์อาจเปลี่ยนแปลงไปตามแต่ละบุคคล

หลังจากปฏิบัติตามที่คุณหมอแนะนำทำให้แผลหลังทำศัลยกรรมดีขึ้นบวมน้อยลงและไม่ค่อยรู้สึกเจ็บมาก

ตอนนี้แผลที่ทำหายดีแล้วดูสิว่าหลังทำเราสวยขนาดไหนมาดูกัน

สวยอ่า ทรงสวยเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้