เจ้าของ: matchalover
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ความหวังของคนเนื้อจมูกน้อยอยากเสริมจมูก..เสริมจมูกใหม่กับคุณหมอตุ๊กที่ DMOR CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
มีทำอย่างอื่นไหมค่ะ
ทำไมวางใต้คร่า ที่อื่นวางบนกันทั้งนั้น
ที่นี้เน้นความเป็นธรรมชาติดี เราชอบไม่โด่งมาก
สวยมาก เจ็บไหมค่ะตอนทำ
เราคนช้ำง่าย กลัวช้ำมาก

เนียนมากค่ะ ราคาแพงมั้้ยค่ะอย่างเราต้องทำอะไรบ้าง ติดต่อสอบถามได้ช่องทางไหนค่ะ เราสนใจค่ะ
ธรรมชาติ ไม่โป๊ะเลย
มี่ราคาไหมค่ะ
ตอนทำกับฉีดยาชาอันไหนเจ็บกว่ากัน

มีรุปก่อนทำอีกไหม อยากดูเพื่อตัดสินใจ
ทรงดูธรรมชาติมาก เราว่าดูปลอดภัยดี มีราคาไหมค่ะ
ราคายังไงคร้า
เนียนดูธรรมชาติมาก มีราคาไหมค่ะ
สวยมาก ดีงามมาก
สวยมากเลย มีราคาไหมค่ะ
มีราคาไหมค่ะ สนใจเลย
เราก็เป็นคนเนื้อจมูกน้อยนะ แบบตอนไปทำที่อัคราคลินิก เราก็ถามอยู่ว่าจะทำได้ไหม หมอก็วิเคราะห์ให้ เราก็ได้ใส่ซิลิโคนมา แต่แบบไม่ต้องโดง่มาก ปรับจมูกตรงอื่นแทน ก็เข้ากับหน้าเราดีค่ะ
สู้ราคาไม่ไหว
หมออกแบบให้สวยมาก
สวยค่ะะะโดยส่วนตัวชอบธรรมชาติอยู่แล้วคร้าาาคลินิกอยู่ตรงไหนคะ
ธรรมชาติมากเลยย มีแต่สาขากทม เหรอคะ
ทำออกมาดูสวยและเนียนดูเป็นธรรมชาติมากมากเลยคร้า  ราคาเท่าไหร่คร้า
ดูธรรมชาติมากเลย ราคาแพงไหมค้า
น่ารักมากเลยค่ะ ถ้าไม่ใช้กระดูกอ่อนหลังหูเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้