ดู: 7507|ตอบกลับ: 2

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] หน้าใหม่ไตรมาสนี้ ต้องทุบโหนก!

[คัดลอกลิงก์]
ทุบโหนกแก้มไป หน้าเป็นทรงรูปไข่ขึ้นเยอะ ต่างจากตอนแรกลิบลับเลยคับ

ฟังไม่ผิดหรอกคร้าบบ ไตรมาสนี้ต้องทุบโหนกจริงๆ ปกติศัลย์เล็กๆ พอเป็นพิธี แต่รอบนี้ของานช้างมาประดับหน้าซัก 1 แมทเถอะคับ อยากให้หน้าเปลี่ยน เป็นรูปไข่เหมือนคนอื่นบ้างอะไรบ้าง พอโหนกแก้มมันยกสูงเบอร์นี้แก้มดูตอบ หน้าดูแข็งไปคับ ไม่ละมุน 55555

สมัยเริ่มหัดศัลย์โหนกแก้มชัดมากกก มาเป็นลูกเลย 55555

ทำหน้ามาก็เยอะ แต่ทำไมหน้าเรียวแปลกๆ อ๋อ ลืมทุบโหนก! 55555

มาทุบโหนกทั้งที จะไปทำที่ไหนไม่ได้ นอกจากโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซคับ หน้ามาไกลได้ขนาดนี้ก็เพราะมาสเตอร์พีซนี่แหละคับ ทั้งผิวทั้งหน้าฝากไว้ที่นี่หมด อยากทำอะไรก็วิ่งมาปรึกษากับที่โรงพยาบาลเลย สบายใจดี แถมสะดวกอีกด้วย

มาละคร้าบบบบโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ

อย่างตอนที่ปรึกษาไปปัญหาเราอยู่ที่ มีโหนกแก้มสูง และยื่นออกมาข้างๆ เยอะ เลยทำให้หน้าไม่ได้รูปทรง หน้าจะดูแข็ง ไม่มีน้ำมีนวล ถ้าทุบโหนกออกไปบางส่วนก็จะทำให้หน้าดูเป็นทรง แถมดูเรียวขึ้นได้อีกด้วยเพราะกระดูกที่รั้งโหนกแก้มไว้หายไป

เอาโหนกแก้มที่ตัดมาให้ดูคร้าบบบ เวลาคุณหมอตัดออกมาก็จะประมาณนี้แหละ (คุณหมอบอกว่าจะมากหรือน้อยก็อยู่ที่ขนาดโหนกแก้มเราว่าใหญ่มากหรือเปล่า)

เสร็จแล้วคับ กับการทุบโหนก ไม่เจ็บนะ แค่พูดไม่ถนัด หน้ามันบวม 55555

พูดถึงตอนทุบโหนก ก็ไม่รู้เรื่องอะไรเพราะมียาสลบ สติมีถึงแค่ตอนหมอมาร์คจุดหลังจากนั้นก็มีคุณหมอวิสัญญีมา แล้วสติก็หายไปเลยคับ ตื่นมาอีกทีก็อยู่บนเตียงพักฟื้นแล้ว

เทียบให้ดูคับ ว่าแค่ Day 5 ความต่างก็เห็นแล้วว่าโหนกแก้มหายไป

รอยแผลคับ พอตัดไหมแล้ว มันจะเป็นขีดเนียนๆ ซ่อนในผม

Day 7 ใครว่าศัลย์มาแล้วต้องนอนป่วยอยู่บ้าน? มีคอนเสิร์ตพี่แบงค์ก็ไปคับ สนุกได้แม้หน้าบวม 55555

Day 14 หน้าไม่บวมแล้วนะคร้าบบบบ ดูละมุนขึ้นเยอะ

Day 30 หน้าเรากับนมในแก้วอันไหนหวานกว่ากัน

จบงานช้างงานนี้ คงต้องขอพักหน้าก่อนซักพักแล้วล่ะคับ ไตรมาสหน้าค่อยว่ากัน! ขอเก็บตังก่อน โปรเจ็คหน้าจะทำอะไร ติดตามกันนะคับ   มีปัญหาคิดไม่ออกมาบอกคุณหมอที่มาสเตอร์พีซนะคับ คุณหมอเค้าเก่งจริง คอนเฟิร์ม!
โพสต์ 2019-1-1 11:26:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอค่าเสียหายด้วยค่ะ
โพสต์ 2019-1-10 17:27:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หล่อจนไม่มีที่ติ ดีใจด้วยนะคะที่ประสบผลสำเร็จ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้