ดู: 1059|ตอบกลับ: 10

[ปากบาง] ปากกระจับสวยๆช่วยให้หน้าเปลี่ยนค่ะ by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เราน้ำผึ้งนะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ทำศัลยกรรมปาก ที่ตัดสินใจทำเพราะอยากได้ปากที่เป็นทรงกระจับสวย เพราะส่วนตัวเราคิดว่ามันดูเซ็กซี่น่าดึงดูดดี แต่เอาจริงๆเรื่องของเรื่องคือปากค่อนข้างหนาแต่ไม่มาก แถมไม่เป็นทรงเลยทำให้เราอยากทำก็เท่านั้นเอ้งงงง 5555 ก่อนจะทำก็ศึกษาหลายที่ดูรีวิวหลายที่เลยแต่ก็ยังไม่แน่ใจ แต่หลักๆเลยคือเรากลัวเจ็บตอนฉีดยาชามากๆเพราะเพื่อนเราเคยทำ นางก็บอกว่าเจ็บกว่าผ่าตัดก็ฉีดยาชาเนี่ยแหละ ฮ่าๆๆๆ เราก็เลยพยายามหาที่ที่มียานอนหลับ(แบบอ่อนๆ) เลยมาเจอรพ.เลอลักษณ์ ไม่คิดนานค่ะเลือกเลย จองคิวเลย อีกอย่างคือที่นี่คนทำเยอะเราเองก็พอจะรู้จักชื่อเสียงอยู่บ้างเลยไว้ใจความปลอดภัยของที่นี่ด้วยค่ะ *__*

ก่อนทำปากกระจับ

บอกแล้วว่าปากเราหนา(แต่นิดนึง)แถมไม่เป็นทรงกระจับด้วย...หลังจากที่โทรไปจองคิววันนั้น พอถึงวันทำตื่นเต้นมากกก ยังไงก็ยังกลัวห้องผ่าตัดเหมือนเดิม 555 แต่ก่อนขึ้นห้องผ่าตัดก็ได้คุยกับเจ้าหน้าที่ผู้เชี่ยวชาญก่อนค่ะ เจ้าหน้าที่แนะนำดี ให้ข้อมูลเข้าใจง่ายดีค่ะ ในเรื่องของการดูแลหลังทำเจ้าหน้าที่แนะนำให้ประคบเย็นบ่อยๆ ทานยาตามที่แพทย์จ่ายให้ ทาขี้ผึ้ง แล้วก็งดพวกอาหารแสลง อาหารทะเล ของหมักดองประมาณ 1 เดือน หลังจากนั้นก็จัดเต็มได้ค่าาา 555
มาดูหลังผ่าตัดกัน >>>>

หลังทำ 1 วัน

ปากบวมมากเลย แต่ชอบรอยเย็บค่ะหมอเย็บสวยดีอ่า อิอิ หลังจากนั้นเรารอเข้าที่อย่างเดียวแต่ก็คอยดูแลตามที่เจ้าหน้าที่แนะนำทุกอย่างเลย กลัวไม่สวย แห่ะๆ

4.jpg 5.jpg

หลังทำ 3-5 วัน

หลังทำ 7 วัน

ปากเป็นกระจับเห็นได้ชัดเลยแถมยุบบวมลงเยอะแล้วด้วย เนี่ยๆหมอมือเบาบวมช้ำนิดเดียวเองง ชอบมากค่ะปากก็สวยด้วยยย อิอิ

หลังจากที่ปากเข้าที่แล้วน้ำผึ้งก็ชอบการยิ้มมากขึ้น อิอิ ชอบมากเลยที่ปากมีความเป็นกระจับสวยงามแบบนี้ เวลาจือปากนี่แซ่บมากกก อันนี้ไม่ได้พูดเองนะเพื่อนบอกมาาาา 555 รู้สึกดีที่เลือกทำที่ไม่ผิดเลย ทำออกมาสวยอีกทั้งยังปลอดภัยด้วย ห้องผ่าตัดก็ได้สะอาดมาตรฐาน หมอก็ใจดี ณ จุดๆนี้ประทับใจมากค่าาาา

9.jpg 10.jpg

Before & After

โพสต์ 2018-11-27 11:08:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยหวานมากๆ ค่า
โพสต์ 2018-12-3 13:26:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากบางสวยเลยค่ะ
โพสต์ 2018-12-11 10:43:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากบางสวยหน้าเด็กลงคร่าาาา
โพสต์ 2018-12-11 15:12:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าหวานขึ้นเลยครับ
โพสต์ 2019-3-1 16:13:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยิ้มสวยมากค่ะ ทำปากแล้วดูดีขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้