ดู: 861|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เติมไขมันปุ๊บ หน้าเด็กปั๊บ ฝีมือคุณหมอที่จริงใจที่สุด

[คัดลอกลิงก์]

กว่าจะสวยแบบนี้ ส่วนตัวส้มมีปัญหาเรื่อง "ใต้ตาลึก ขมับตอบ แก้มตอบ ริ้วรอยก่อนวัย" ค่ะ
ส้มรู้สึกว่าการเติมไขมันคือการใช้ไขมันของตัวเอง ไม่เป็นอันตราย ไม่มีสิ่งแปลกปลอมเข้าไปในผิวหน้าของเรา เป็นวิธีที่ปลอดภัยค่ะ

แอบขอภาพก่อนทำเก็บไว้ดู

ก่อนที่เลือกทำที่ พีเมดคลินิก ได้ลองเข้าไปปรึกษาหลายที่เลยค่ะ แต่พอเราลองเข้ามาปรึกษาที่ พีเมดคลินิก ได้เจอคุณหมอปิยพล ก็แนะนำได้ดีมากๆค่ะ ให้คำปรึกษาได้ตรงกับสิ้่งที่คิด สิ่งที่ตั้งใจไวด้วยว่าเราควรทำตรงไหนบ้าง อะไรที่จำเป็นและไม่จำเป็นบ้าง หรืออะไรที่เราไม่จำเป็นต้องทำหรือเสียเงินโดยไม่จำเป็น ก็ไม่ต้องทำ รู้สึกประทับใจในความน่ารักและความจริงใจของคุณหมอมากๆเลย ความจริงใจนี้แหละที่ทำให้ตัดสิ้นใจเลือก พีเมดคลินิก

ผ่านไป 1 เดือน

ผ่านไป 2 เดือน เป๊ะแล้ว ^^

หลังเติมไขมันมีคนทักว่าหน้าเด็กขึ้นค่ะ
มีถามกันมาว่า "ไปทำอะไรมา ทำไมดูเด็กขึ้น แนะนำที" ส้มนี่ยิ้มดีใจแก้มปริเลยค่ะ
ขอบคุณ พีเมดคลินิก และคุณหมอปิยพลมากๆจริงๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้