ดู: 764|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ลดน้ำหนักหน้าไม่เหี่ยว เติมไขมันแล้วสวยทุกมุมจ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aof_mickey เมื่อ 2018-11-20 16:45

อ๊อฟนะคะ รีวิวเติมไขมันที่หน้าค่ะ
ที่เราอยากเติมไขมัน เพราะเราลดน้ำหนักแล้วโทรมมากค่ะ

เมื่อก่อนตัวเราหนักมาก เห็นแบบนี้คือหนัก 64 เลยนะ คืออ้วนมาก ก็อยากหุ่นดีอ่าเนาะ แล้วเราก็ลดน้ำหนักไปได้ 13 กิโลค่ะ ก็ถือว่าเยอะนะ

แต่!!!! ปัญหาที่ตามมาคือหน้าตอบ เหี่ยวลง หน้าดูแก่มากๆ คือดูยังไงก็ไม่สวย ตอนนั้นก็เลยต้องรีบหาตัวช่วยด่วนๆ อะไรทำให้หน้าดูเต็มอิ่ม ดูเด็กได้บ้าง ก็เลยตัดสินใจเติมไขมันที่หน้าค่ะ

พี่ที่รู้จักกันก็มีแนะนำเข้ามาค่ะ เค้ามีเพื่อนที่เคยเติมไขมันที่ Pmed Clinic เลยแนะนำให้เราเข้ามาทำที่นี่ ซึ่งคุณหมอแนะนำดีมากๆเลย

คุณหมอแนะนำให้เราเติมทั้งหน้าเลยค่ะ 555555 เพื่อที่หน้าจะได้ละมุน แล้วก็สวยเลยทีเดียวเลย

หลังทำอ๊อฟออกไปข้างนอกบ้านได้ตั้งแต่วันแรกเลยนะ แต่ช่วง 3-4 วันแรกก็จะใส่ mask ค่ะ หลังจากนั้นก็ใช้ชีวิตได้ปกติเลย แต่จะไม่ปกติก็เพราะหน้าดีขึ้น 555555

หน้าจะเริ่มสวยพอดีตอนครบ 2 อาทิตย์ เจอเพื่อนก็โดนทักเยอะมากว่าหน้าดูเต็มๆพอดี ไม่เหี่ยว ดูสวยขึ้นเยอะเลย ที่สำคัญคือเพราะผิวหน้าดีขึ้น ทำให้เราแต่งหน้าง่ายขึ้นมาก ถ่ายรูปได้หลายมุมอีก ปลื้มมากๆๆๆๆๆเลย แนะนำเลยค่ะใครที่รู้สึกว่าหน้าไม่อิ่ม หน้าตอบ หน้าเหี่ยว เข้าไปปรึกษาคุณหมอที่ Pmed Clinic ได้เลย หมอใจดีมว๊ากกกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้