ดู: 1115|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตาสวย ที่ หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราอยากเล่าประสบการณ์หลังทำตาสองชั้น(แผลเล็ก)ทำแบบกรีดสั้นมาค่ะ เราเคยไปปรึกษาหลายที่แล้วมีหลายคลินิกบอกให้เราทำแบบกรีดยาวเพื่อที่จะได้เก็บรายละเอียดได้หมดแต่เราไม่ชอบไม่อยากกรีดยาวเรากังวลเรื่องรอยแผลเป็นมากค่ะเคยเห็นเพื่อนไปทำมาแล้วมันเห็นรอยแผลเป็นชัดมากเราเลยไม่อยากได้แบบนั้น เราเห็นในเพจของคุณหมอโอ๋ ธนพันธ์มีรีวิวทำสองชั้นแผลเล็ก ไม่ต้องพักฟื้นแถมแผลหายไว เราเลยตัดสินใจเข้าไปปรึกษาคุณหมอบอกเราว่าสามารถทำแผลเล็กได้คือตอนนั้นเราดีใจมากค่ะเลยนัดคิวทำวันนั้นเลยค่ะ หลังทำมาแล้วซึ่งแบบสวยถูกใจมากๆเลยค่ะเจอหมอฝีมือดีๆเลยอยากมาบอกต่อให้กับทุกคนค่ะ

>ก่อนทำ< หลายคนอยากทำตา เพราะมีปัญหาใช่มั๊ยล่ะคะ เราก็เป็นหนึ่งในนั้นค่ะ อยากสวยขึ้นด้วย อยากแก้ปัญหาหนังตาตก หนังตาย่นๆ ที่เหี่ยวตามวัยด้วย แต่งตาก็ยากมากค่ะเลยอยากทำตาสองชั้นเพื่อเพิ่มความมั่นใจค่ะเราอยากได้ชั้นแบบธรรมชาติไม่เว่อวังค่ะ
>หลังทำทันที< ชั้นตาสวยมากค่ะเราเห็นแผลแล้วชอบมากค่ะแผลสวยมากๆๆๆ เวลาเราลืมตาก็ไม่เห็นแผลแล้วค่ะถูกใจเรามากแถมคุณหมอก็มือเบามากเช่นกันค่ะระหว่างทำรู้สึกแค่ตอนฉีดยาชาค่ะชิวมากนอนฟังเพลงเพลินๆไม่นานก็เสร็จค่ะ

- 1วัน มีบวมๆช้ำๆบ้างนิดหน่อยค่ะ แต่ไม่เจ็บไม่ปวดเลยค่ะ
- วันที่2-3 ยุบบวมไวมากค่ะเหมือนไม่ได้ทำตามาเลยค่ะ ชั้นตาสวยถูกใจมาก

- วันที่4-5 แทบไม่แตกต่างจากวันที่2-3เลยค่ะ ปกติเวลาเพื่อนเราไปทำที่อื่นมาวันที่2-3จะบวมช้ำเยอะมากของเราไม่บวมเลยแถมเราไม่ได้พักฝื้นเลยค่ะทำงานตลอด
- 6วันแล้วค่ะ ชั้นตาเริ่มเข้าที่ชั้นเล็กลงแบบธรรมชาติที่อยากได้เลยถูกใจจริงๆค่ะ

ตาเราสวยแล้วเลยอยากรีวิวให้เป็นอีกทางเลือกนึงสำหรับสาวๆนะคะ แต่สำหรับใครที่กำลังคิดอยากทำตาสองชั้นนะคะ เราแนะนำให้เข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนนะคะเพราะปัญหาตาของตาละคนไม่เหมือนกันค่ะจะได้แก้ปัญหาได้ตรงจุดแบบเรา รับรองความประทับใจค่ะคุณหมอน่ารักค่ะเป็นกันเอง พนักงานก็ดูแลดี เอาใจไปเลยคะ
สวยมากเลยค่ะ
ตาหวานขึ้นเยอะมาก๐เลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้