ดู: 324|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อยากมีหน้าอกต้องดูเราทำที่ The sip clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kanyarateadd เมื่อ 2018-11-8 23:16

รีวิวเสริมหน้าอกที่ The Sip clinic ผ่าตัดโดยคุณหมอดารินทร์ค่ะ หลังจากเราได้หาสถานที่ทำหน้าอกมาหลายเดือน จนสุดท้ายได้

ตัดสินใจทำกับThe Sip clinic  จริงๆที่เสริมหน้าอกมันเยอะนะสมัยนี้ เราเองก็พยายามเลือกให้ดีที่สุด ไม่มีใครอยากเสริมหลายๆ

รอบๆเสริมก็อยากเสริมแบบทีเดียวจบทีเดียว หลังจากเราตัดสินใจทำที่นี่ เราก็ได้เดินทางเข้าไปเพื่อปรึกษากับทางคุณหมอก่อนค่ะ

พอถึงก็ทำการกรอกประวัติส่วนตัว ที่อยู่ แพ้ยา แพ้อาหาร แล้วก็นั่งรอพบหมอ วันที่เราไปคนค่อนข้างเยอะ ก็เลยกังวลถามเจ้า

หน้าที่ว่าคนเยอะขนาดนี้คุณหมอท่านทำไหวหรอ เจ้าหน้าที่ก็ตอบว่าคุณหมอจำกัดเคสค่ะ แต่ละวันรับทำไม่เยอะ ส่วนใหญ่ก็เข้ามา

เพื่อปรึกษาและวางแผนลางานหรือวันทำ เราก็เลยค่อยสบายใจหน่อย นั่งรอพักใหญ่ก็ถึงคิวของเรา เข้าไปก็สอบถามพูดคุยใช้ซิลิ

โคนทรงกลม ผิวทราย แล้วก็มาเลือกขนาดบอกคุณหมอเลือกขนาดที่หน้าอกเรารับได้คะ คุณหมอก็บอกว่าได้ ผ่าตัดใต้ราวนมคะ

พอปรึกษาคุณหมอเสร็จเราก็มานัดวันกับเจ้าหน้าที่ก็สอบว่า ซิลิโคนมีประกันไหม เค้าก็บอกมีใบรับประกัยนให้ ส่วนประกันของ

สอนนวด ดูแล และมีบริการหลังการผ่าตัด หลังจากปรึกษาเสร็จ ก็เดินทางไปตรวจร่างกายค่ะ เพื่อเอาผลมาให้ทางคุณหมอ

พิจารณาก่อนการผ่าตัด หลังจากเราตรวจร่างกายอะไรแล้วช่วงระยะเวลาก่อนถึงวันนัด เราก็พยายามพักผ่อนดูแลตัวเอง ทาน

อาหารมีประโยชน์ เพื่อให้ร่างกายเราแข็งแรงมากที่สุดค่ะ ถึงวันนัดหมาย ทางคลินิกนัดเรามาประมาณ 10โมง โดยได้โทรหาเรา

แล้วให้เรางดน้ำงดอาหารมาด้วย6ชม. พอมาถึงก็วัดความดัน ตรวจสอบสภาพร่างกาย แล้วก็เปลี่ยนเสื้อผ้า หลังจากนั้นก็พาไปรอ

คุณหมอค่ะ พักใหญ่หมอวิสัญญีก็เข้ามา พูดคุยกับเราคุยไปคุยมาก็วูบไปเลยตื่นมาอยู่เตียงพักฟื้นผ่าตัดเสร็จเรียบร้อยแล้ว เราก็

นอนพักฟื้นคุณหมอก็มาตรวจบอกกลับบ้านได้แล้วนะ แข็งแรงดี เราก็กลับบ้านค่ะ พอกลับถึงบ้านก็นอนหมอนสูงๆ อาการเจ็บไม่

เยอะเพระาจะมีอาการการตึงเยอะมากช่วงอาทิตย์แรกๆ เราก็พยายามใช้ชีวิตปกติ ไม่นอนนิ่งๆ เดินบ้างไรบ้าง ทำไรได้ก็ทำ อาการ

ค่อนข้างฟื้นตัวเร็ว อาการหลังการผ่าตัดส่วนใหญ่จะกังวลบวมก็ต้องปรึกษาเจ้าหน้าที่ตลอด ตอนนี้หายดีแล้วค่ะ ขอบคุณคุณหมอ

กับเจ้าหน้าที่ดูแลตั้งแต่เข้าไปจนหายดี

สนใจติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้นะ

088 222 8660 เสริมหน้าอกคุณหมอดารินทร์

005700B1-0C32-47FB-8317-5A21B6C59B8E.jpeg (772.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

F31F8C10-B99F-4FBA-85AA-212526B36932.jpeg (829.49 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ขนาด 350 cc

ขนาด 350 cc
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้