ดู: 523|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ตั้งใจมาทำสวยเลยได้สวยตามที่ตั้งใจ by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำคางและจมูก

เมื่อก่อนกีต้าร์รู้สึกว่าตัวเองเป็นคนที่คางสั้นมากจนทำให้รู้สึกว่าหน้าตัวเองดูกลมๆยังไงก็ไม่รู้เลยอยากทำหน้าให้ดูเรียวยาว ส่วนจมูกก็พอมีค่ะแต่อยากได้สันจมูกแบบโด่งๆพุ่งๆให้มันจมูกเราดูสโลปสวย เราเลยไปปรึกษารพ.เลอลักษณ์ค่ะ เข้าไปจองคิวไว้วันทำก็เข้าไปปรึกษาพร้อมทำด้วยเลย เราเลือกทำจมูกทรง Idol nose เพราะเจ้าหน้าที่แนะนำว่าทรงนี้จะเน้นสันจมูกเป็นพิเศษเลยซึ่งมันโดนใจเรามากๆ 555 ส่วนคางเราก็เลือกแบบพรีเมียมไปเลย ทำทั้งทีต้องทำให้สุดไปเลยค่าาา

แต่บรรยากาศก่อนเข้าห้องผ่าตัดนั้นเต็มไปด้วยความตื่นเต้นแต่เราจะตื่นเต้นหนักหน่อยเพราะทำสองอย่างพร้อมกันแปลว่ามันต้องเจ็บคูรสอง 5555 แต่ดีนะที่นี่มียานอนหลับก่อนทำไม่งั้นคงไม่ใจเด็ดทำพร้อมกันแบบนี้แน่ๆ 5555

หลังทำเสร็จทันทีค่าาา

ถึงหน้าจะยังชาๆและตึงอยู่เราก็ถ่ายรูปได้ เพราะจะได้รู้การเปลี่ยนแปลงของตัวเองด้วย แต่ตอนนั้นคือถ่ายรูปเสร็จแล้วกลับไปประคบเย็นที่บ้านแบบด่วนๆ พร้อมนอนหมอนสูงเลย จะได้หายบวมไวๆ 555

อัพเดท 2 วันค่าาา

อัพเดท 5 วัน

บอกตรงนี้เลยว่าบวมน้อยมากกก แล้วก็เหมือนจะเริ่มเข้าที่ไวมากด้วยค่ะ ดูสิจมูกเรียว สโลป คางก็เรียวยาวสวยไปอี้กกกก แค่นี้เพื่อนก็ชมจะแย่อยู่แล้ว หลายคนบอกทำแล้วหน้าเปลี่ยน ดูดีขึ้นมากเลย ดีใจที่feedbackดีขนาดนี้ ไม่เสียแรงที่ยอมเจ็บตัว 5555

อัพเดท 9 วัน

รูปซ้ายก่อนทำ รูปขวาหลังทำ

ถ่ายรูปแบบมุมข้างเหมือนเดิมแต่หน้าไม่เหมือนเดิมแล้วนาจาาาา เพราะว่าตอนนี้หน้าเรียวยาวขึ้นไม่กลมบล็อกเหมือนเมื่อก่อน ส่วนจมูกก็โด่งพุ่งเป็นทรงสโลปสวยกว่าเดิมไปอีก ศัลยกรรมเหมือนชีวิตจริงๆค่ะ แล้วก็เปลี่ยนบุคลิกให้ดูดีขึ้นกว่าเดิมด้วย หลังทำศัลยกรรมที่นี่มารู้สึกแฮปปี้มากๆเลย โรงพยาบาลสวย สะอาดปลอดภัยได้มาตรฐานด้วย เริ่ดค่าาาา >3 >3

สวยจังเลยยยย
หน้าเรียวเห็นได้ชัด แล้วก็สวยขึ้นด้วยค่ะ
สวยจังเลยค่ะ
หน้าเรียวสวยมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้