ดู: 1156|ตอบกลับ: 2

[ทั่วไป] รีวิวฉีดไขมันหน้า (Fat transfer) ฉบับสาวขี้อ่อย

[คัดลอกลิงก์]

ตอนนี้ว่าง อยากมีคนมานั่งข้างๆ จัง แฮ่!  สวัสดีค่ะ ชื่อมินนี่นะคะ วันนี้ว่างมาก ! เลยอยากมารีวิวการฉีดไขมันแบบทั่วใบหน้าค่ะ  ก่อนอื่นขอแนะนำตัวเองก่อนเนอะ มินนี่เป็นคนขี้อ่อยแล้วอร่อยมากค่ะ เอ้ย ไม่ใช่ละ 555 หลัก ๆ จะทำงานMC พริตตี้ นางแบบ เรื่องความสวยความงามจะทิ้งไม่ได้เลยค่ะ ต้องดูแลตัวเองตลอดเวลา คือพริตตี้มันก็ต้องคู่กับความสวยอยู่แล้ว ใช่มั้ยล่ะ เรื่องเสริมนู้นเสริมนี่สำหรับวงการพริตตี้ธรรมดามาก ๆ เมื่อเราสวยขึ้น เป๊ะขึ้น ค่าตัวเราก็เพิ่มตามนะ

หนูไม่ได้เจ้าชู้ แต่หนูเป็นคนเมตตา

จะบอกว่ามินไปฉีดไขมันทั่วใบหน้ามา ต้องมีคนงงแน่ ๆ เพราะเคยเห็นคนดูดไขมันซะส่วนใหญ่ คือถ้าดูรูปมินนี่ จะเห็นว่าหน้าดูตอบ หน้าดูไม่อิ่ม ไม่มีน้ำมีนวลเลย ดูแก่ โทรม มันไม่โอเคอะแก เลยหาโรงพยาบาลเพื่อไปฉีดไขมันค่ะ

หน้าจะตอบไปไหน

แก๊งค์เพื่อนสาวพริตตี้ ส่วนใหญ่รู้จักโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ ก็แนะนำให้มาทำที่นี่ค่ะ มินนี่เลยไม่รอช้า เพราะไม่ชอบคิดอะไรนานๆ ค่ะ 555  เลยตัดสินใจเข้าไปทำกับที่นี่แหละ

ถึงวันพลีชีพของมินนี่น้อยแล้ว 555

เป็นไงล่ะ เห็นความแตกต่างมั้ย หน้าตอนนี้ยังตึงๆ ยาชาอยู่นะคะ

ลืมบอก ที่มินนี่ทำไปคุณหมอเรียกการฉีดไขมันว่า fat transfer คือเป็นการดูดเอาไขมันจากจุดนึงไปฉีดเพิ่มส่วนที่เราอยากเติมเต็ม ส่วนของมินนี่ก็ คุณหมอได้ฉีดไขมันเติมหน้าผาก ขมับ แก้มส้ม ปลื้มฮ๊ะ ไม่เจ็บเลย

ทำ fat transfer 1 วันแล้ว

สวัสดีหน้าบวม ครบ 5 วันแล้ว ขอมินนี่แต่งหน้าหน่อย อดใจไม่ไหวจีจี

ทำ fat transfer ครบ 14 วันแล้ว หน้าเต่งตึง อวบอิ่ม ฉ่ำมาก ไม่แต่งหน้ายังไม่โทรมเลย ชอบๆ ไม่นกแน่นอน

หน้าเต็มมั้ยละค่ะ

มินนี่รู้สึกมันช่วยลดริ้วรอยด้วยนะ เมื่อก่อนหน้าผาก ใต้ตามินนี่มีรอยย่น ตอนนี้คือหน้าเต็ม  หน้าเด็ก ริ้วรอยแทบไม่เห็น มันช่วยแก้ไขจุดบกพร่องใบหน้าได้จริง ๆ ค่ะ ถือว่าตอบโจทย์สายอาชีพมินนี่ได้จริง ๆ ปลื้มจุง

ลองแกล้งๆ "จีบ" เราดิ๊ ถ้าไม่เนียนเดี๋ยวเราสอน

รูปอาจจะนิ่ง ๆ แต่ตัวจริงเราขยับได้นะ

สวยกว่ามินก็นางฟ้าแล้วค่ะ

สวยขึ้น จะอัพค่าตัวเท่าไหร่ก็ได้ 555

หลังทำออกมามินนี่ชอบมากเลยค่ะ จากที่ทั้งโทรม ทั้งเหี่ยว ตอนนี้หน้าเด็ก หน้าฟู อย่าหาว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลย ตอนนี้คิวงานแน่นมาก มีงานดี ๆ ติดต่อเข้ามาเยอะมาก ๆ ค่ะ  แม้ความรักจะจบลงไม่สวย  แต่ความสวยของมินจะไม่มีวันจบ555  ใครมีคำถามเกี่ยวกับการฉีดไขมัน Fat transfer มินนี่แนะนำที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซไปเลยจ้า  ขอบคุณที่อ่านรีวิวของมินนี่จนจบนะคะ ขอตัวไปทำงานแล้วนะจร้า บายยยยย
โพสต์ 2018-11-8 12:22:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฉีดเเล้วจะอยู่กับหน้าเราตลอดไปไหมคะ
โพสต์ 2018-11-9 16:08:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยออร่าเว่อร์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้